• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vì một clb bully Hà Nội chuyên nghiệp hơn..

Status
Không mở trả lời sau này.

Khánh Nhữ

Active Member
Mẫu tham khảo - chỉ cần chuyển hình và chữ ra sau lưng còn Logo chuyển ra ngực trái thêm cổ áo - thay đổi thành tên CLB mình nữa - trông đơn giản nhưng rất đẹp

Hay mẫu áo như thế hệ nhi đồng này :

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=7OpJeeYx6wg[/YOUTUBE]

Thường thường ngta chi làm áo cổ tim với cổ tròn thôi..thêm áo cổ bẻ là thêm kha khá chi phí đó..Chỗ thiết kế vs áo và in ấn e có mối hết rồi đảm bảo giá cả ok..đang đợi ngta thiết kế cho mình cái logo thuơng hiệu riêng đã

Khánh Nhữ

Active Member
Theo em chỉ là vấn đề về giá cả khi thêm chi tiết " cổ áo " vào thôi chứ cái cổ áo ko làm mất thẩm mỹ của cái áo phải ko? Theo a nên có cổ vì trông lịch sự mà những người gầy quá mặc trông vẫn đẹp. E cứ check giá xem thêm cổ áo + in ấn là bao nhiêu cho ACE tham khảo tiếp nhé...!

Theo em chỉ là vấn đề về giá cả khi thêm chi tiết " cổ áo " vào thôi chứ cái cổ áo ko làm mất thẩm mỹ của cái áo phải ko? Theo a nên có cổ vì trông lịch sự mà những người gầy quá mặc trông vẫn đẹp. E cứ check giá xem thêm cổ áo + in ấn là bao nhiêu cho ACE tham khảo tiếp nhé...!
Clb toàn chó to nhưng chủ thì toàn người dây..hahaa..Giá áo thì e chưa chốt được vì còn đợi số lượng áo bn thì mới có giá chuẩn nhất..Cái nữa là phải đợi quyết logo vs hình in áo nữa thì in vào áo nhanh thôi..Rồi lúc đó ae nào mua thì lên danh sách là xong

langtu_yenthanh

Active Member
CLB có được 1 mẫu áo và logo nhìn sẽ chuyên nghiệp hơn. Cho mình hỏi 1 chủ đề khác nhé vì không phải thành viên chính thức nên k được tạo topic riêng. Mình đang muốn mua 1 e Bully cái tầm 8 triệu, kết dòng này lên chơi chứ k quan trọng giấy tờ. Giá mình đưa ra là khả năng tài chính chỉ có thế chứ k có ý dìm hàng a e trong CLB đâu nhé. Bác nào biết ở đâu có e nào giá như thế báo mình nhé. Thanks all !

Mình là mình vẫn thích áo có hình bully cầm súng hơn, nhin đẹp mà lại lạ. Nó chung chung là bully các bác thấy sao :-w:-w:-w

Mr.Jimmy

Member
E nhất chí với a Khánh là áo có cổ vì nhìn lịch sự hơn :D
Quan trọng là béo hay gầy mặc vẫn đẹp :))

Mình là mình vẫn thích áo có hình bully cầm súng hơn, nhin đẹp mà lại lạ. Nó chung chung là bully các bác thấy sao :-w:-w:-w
Bully cầm súng.???.nhìn có quá bạo lực mafia o bạn..haha..bạn cứ đăng mẫu lên cho ae tham khảo luôn

golden-sr

Member
Thằng bạn mình suy nghĩ cứ như người lớn ý nhỉ :)) Cái này anh em nghĩ đến lâu rồi mà chưa làm được. Theo mình thì nên thiết kế đơn giản và có cái chất gì đó riêng của CLB> Tốt nhất là nên in lên áo cái đầu A.B đã được cách điệu, chứ không phải hình của 1 con nào nhất định... Đại loại thế, anh em sẽ bàn nhau sau...

golden-sr

Member
em nghĩ logo chó áo clb thì mình không nên in những con gr champion... khủng tiêu biểu gì đó.... mình in họa tiết phác họa mặt của bully....em thấy thường các trại, nhóm in các con bully của họ nên áo phông bạt như để tôn vinh con giống của họ ...người ta nhìn lại nghĩ mình là clb hà nội sao áo lại hình king gotti, miagi, dax gì đó là ý kiến riêng của e :)
Chuẩn không phải chỉnh.........

Thằng bạn mình suy nghĩ cứ như người lớn ý nhỉ :)) Cái này anh em nghĩ đến lâu rồi mà chưa làm được. Theo mình thì nên thiết kế đơn giản và có cái chất gì đó riêng của CLB> Tốt nhất là nên in lên áo cái đầu A.B đã được cách điệu, chứ không phải hình của 1 con nào nhất định... Đại loại thế, anh em sẽ bàn nhau sau...
Thằng bạn mình đúng là lâu lắm mới ngó lên đây..=)))..lên một cái là thấy bài topic nào cũng thấy cm của bạn mình..:))

Cám ơn Minh .
Đầu năm mấy anh em đã có ý làm áo cho CLB nhưng phần thiết kế chưa thấy ổn, vậy hôm nay Minh sẽ lo việc áo đồng phục cho CLB nhé . Tất cả những ý kiến, góp ý, về mẫu áo, thiết kế, chất liệu áo xin mọi người chia sẻ tại topic này nhé.

BẢn demo ae tham khảo xem ok chưa..??

Khánh Nhữ

Active Member
Loại bỏ bớt mấy cái tia sơn ở đầu 2 con chó 2 bên và làm rõ thêm hình các đầu con chó - tên CLB là Club American Bully Hanoi em nhé..!

luffy

Em mạn phép làm 2 cái logo nhế !!!
]
Các anh cho em ra nhập hội với keke

Bonus ảnh con yêu

Khánh Nhữ

Active Member
Hình bên trái là Bulldog hình bên phải là Pitbull có mỗi dòng chữ là Bully thôi, hình của bạn phải sửa nhiều đấy...!

luffy

chết cha em nhầm :-ss =)) nhìn mấy cái đầu đẹp đẹp thì em ném vào sr các đại ka =)) em làm lại nhá hehe

golden-sr

Member
Anh em xem thử cái này thế nào ?

Cái này thì chỉ thay tên xung quanh thôi. Đơn giản mà đẹp.

Status
Không mở trả lời sau này.