• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vàng cái 6 tháng mời các bác CLB HN xem

Tôi có em vàng cái 6 tháng mới về nên còn hơi nhát, rình mãi mới chụp được mấy tấm ảnh mời mọi người xem, đặc biệt có lời mời các bác CLB HN. Do hình chụp khi trời tối nên các bác thông cảm, có gì thắc mắc tôi sẽ up thêm ảnh mới sau:

sjnbad

Member
minh co e vện đực nè lay giong thì pm lại nhé sau này đẻ mình chỉ xin lại 1 e đực nhóc thôi

mà bác vũ long định chuyển hộ khẩu em này da hà nội hay sao ế.cho ảe ngoài này thich à:)):))

Tương lai nếu có em nào chân dài hơn thì mình mới nghĩ tới điều đó. Hiện giờ cháu nó quấn chân, quấn tay lắm ko cho đi đc. Hihi.

bác cho e này đi kéo chân đi.dc mấy cm nữa đấy,đảm bảo chân dài bất tận:p

Thoaiquan

Member
Em này giống trái đu đủ quá anh nhể? Chân dài giống bố. Cặp mắt giống Ông nội

kecodon

Member
anh Vũ ơi,em có sắm cái lễ ăn họi rùi...dăm buồng cau,hơn chục chai Men....bác gã nó cho thằng ranh nhà em nhé.của ít mà nòng rất nhiều...còn trăm sự tùy bác thách cưới nữa thôi ạ...mà trăm năm hai họ vững bền,nên duyên vợ chồng ...à mà nam bắc cùng vui...hehe<:p<:p

Em này giống trái đu đủ quá anh nhể? Chân dài giống bố. Cặp mắt giống Ông nội
Anh lại có ý nghĩ khác, anh thấy nó giống con Nai.
anh Vũ ơi,em có sắm cái lễ ăn họi rùi...dăm buồng cau,hơn chục chai Men....bác gã nó cho thằng ranh nhà em nhé.của ít mà nòng rất nhiều...còn trăm sự tùy bác thách cưới nữa thôi ạ...mà trăm năm hai họ vững bền,nên duyên vợ chồng ...à mà nam bắc cùng vui...hehe<:p<:p
Cảm ơn bạn đã để ý cháu nó, nói chung "con gái là không thể giữ lâu trong nhà được" nhưng cũng cần chờ đợi 1 chữ "Duyên".

kecodon

Member
ko hiểu cái từ duyên của a.Vũ có ẩn ý j ko nhỉ?hay bác ko cần thách j cả.cho đi lấy chồng mà ko cần h.thế thì mừng cho mấy giai ở ngoài hà nội quá anh à.hì hì:D

aiquan72

Member
Tương lai nếu có em nào chân dài hơn thì mình mới nghĩ tới điều đó. Hiện giờ cháu nó quấn chân, quấn tay lắm ko cho đi đc. Hihi.
ae thông cảm nhé hàng này Longvu show xem chơi..chứ hok có ý định bán nhé:-h:-h:-h

ae thông cảm nhé hàng này Longvu show xem chơi..chứ hok có ý định bán nhé:-h:-h:-h
Cảm ơn bác Quân đã nói hộ em. Chó đã đưa vào box này đâu có bán được:
Thứ nhất: bị gạch đá ném thương tích đầy mình sao mà bán.
Thứ hai: Box này mà rao bán các Mod phạt chết.

nguyenducminh63

Active Member
Luật là luật nhưng mình lách thoải mái mà bác :)). Mình có PR bán thì em thấy đâu có sao. Miễn sao có gì nói đó, không lừa đảo là OK.