• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vàng 13 tháng cần ae nhận xét giùm.

kun

Member
em tên vàng 13 tháng năng 25kg nhờ các tiền bối thẩm họ ah

langtu_yenthanh

Active Member
Dũng ơi, bán xong e cuối chưa? Dạo này mất tích gê thế,ko thấy bài ở mục mua bán nữa ?
Bán hết rồi bạn à. Dạo này chỉ vào up hộ a e bán xoáy thái và Bully thôi. Đang tìm 1 e Bully bạn à. >:D<

chayzi

Member
Bán hết rồi bạn à. Dạo này chỉ vào up hộ a e bán xoáy thái và Bully thôi. Đang tìm 1 e Bully bạn à. >:D<
Uh,bảo sao ,mấy ngày vào mục mua bán tìm up hộ mà ko thấy. Mình thấy có bạn bán e bully cái 3 tháng vỡ gạch gì đấy được phết mà,trong mục mua bán ấy

kun

Member
xem được mà anh ơi........................................................

langtu_yenthanh

Active Member
Uh,bảo sao ,mấy ngày vào mục mua bán tìm up hộ mà ko thấy. Mình thấy có bạn bán e bully cái 3 tháng vỡ gạch gì đấy được phết mà,trong mục mua bán ấy
Con vện hả bạn ? Mình xem bên ngoài rồi, đẹp hơn trong ảnh, con đó khỏe ăn phầm phập, ngoan và bám chủ lắm nhưng đang tìm 1 e màu Blue hoặc màu vàng. Kết 2 màu này hơn. :D

mr.tit

Member
nhìn dáng dấp con chó kô tật lỗi đẹp chủ chó cho mình đia chỉ rảnh mình qua giao lưu đc chứ

kun

Member
nhìn dáng dấp con chó kô tật lỗi đẹp chủ chó cho mình đia chỉ rảnh mình qua giao lưu đc chứ
em ở Từ LIêm gần nhà anh bình xoáy thái.....................

mr.tit

Member
Cho minh xin it thông tin về chó tôi đang có chó cái sắp lên giống có gì để làm cái mại dâm

kun

Member
Cho minh xin it thông tin về chó tôi đang có chó cái sắp lên giống có gì để làm cái mại dâm
con này em bắt lại của ông anh,dk một tháng.trk hỏi anh ý bảo anh ý bắt của chú anh ý tên j thì em ko nhớ.để e hỏi lị sau ông ý có trai trên xuân đỉnh.

hieplinh

m tên vàng 13 tháng năng 25kg nhờ các tiền bối thẩm họ ah
Chú này đẹp quá không biết ở đâu để tớ hỏi chồng cho em XT nhà

kun

Member
m tên vàng 13 tháng năng 25kg nhờ các tiền bối thẩm họ ah
Chú này đẹp quá không biết ở đâu để tớ hỏi chồng cho em XT nhà
em ở từ liêm.anh ah cứ đen gl.................................................