• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

vài hình chó PQ 4 tháng..........

aiquan72

Member
bé này gần 4 tháng giao luu cùng các ACE...............

xin các bác chém thỏai mái nhé

phuhv

Member
bé này là đực hay cái vậy anh? Nhìn chân dài tới nách mà phát thèm .... chẹp chẹp....

hadung

Member
bạn aiquan72 ơi cho mình hỏi với chó 4 tháng nhà bạn được bao nhiêu kg rồi ? Chó nhà mình 4 tháng mà còi quá mới được có 6-7kg thôi, mình vẫn cho nó ăn ngày 3 bữa đều và nó ăn rất khỏe thế mà k hiểu sao ? :-?
Nhân tiện cho mình tham khảo cách cho ăn và chế độ dinh dưỡng dành cho cún nhà bạn nhé
Cám ơn bạn nhiều !

aiquan72

Member
bạn aiquan72 ơi cho mình hỏi với chó 4 tháng nhà bạn được bao nhiêu kg rồi ? Chó nhà mình 4 tháng mà còi quá mới được có 6-7kg thôi, mình vẫn cho nó ăn ngày 3 bữa đều và nó ăn rất khỏe thế mà k hiểu sao ? :-?
Nhân tiện cho mình tham khảo cách cho ăn và chế độ dinh dưỡng dành cho cún nhà bạn nhé
Cám ơn bạn nhiều !
4 tháng đc 6,7 kg vậy cũng tốt rồi bạn à,minh cũng cho an bình thuòng à.mình an gì thi cho nó an nấy thôi hihi

phuhv

Member
bé vàng nhà em đẻ rồi anh ah. Nó đẻ được 5 con, trong đó có 2 chú vện! Giờ có vện con nôi rồi! hi hi hi.

duoivot

Member
sa0 ai bán chó bác cũng biết vậy.bái phục=))
Cái này người ta kêu là tin đồn trong võ lâm đấy bác !:)):)):)), cái link đó mình gửi lên theo yêu cầu chủ thớt chứ ko có ý gì đâu bạn!!!:D:D

soidongbang

Member
Cái này người ta kêu là tin đồn trong võ lâm đấy bác !:)):)):)), cái link đó mình gửi lên theo yêu cầu chủ thớt chứ ko có ý gì đâu bạn!!!:D:D
:)):)):)) Dạo này ông có vẻ rãnh rỗi nhỉ ? Lang thang khắp nơi rồi thừa cơ quăng lựu đạn àh ??? :)):)):))