• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

vài hình ảnh về king nhà mình.

dungseven

Member
con này của anh ,mảng mầu dáng... đẹp quá anh cho biết lí lịch nguồn gốc xuất sứ của em nó đi?nhà anh nhiều béc lắm thì phải?con cún con kia có phải là hậu dệu của king ko?

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Công nhận con của bác đẹp thật! Về cơ bản con này có thể thống trị được cả đàn GSD đó! Chúc mừng bác! Còn một em bé quay đuôi về đây là như thế nào vậy bác! Sớm nhận được hồi âm!

lamtaima

con King của mình là chó nhập.còn em cún kia tên là Ben.nó là con trai của Comet và Odessa của nhà anh trungAC đấy các bạn ạ.

Phi Anh

Member
Bác có em King đẹp thế sao lại tậu em Ben nữa nhỉ? Hay tại King già rồi nên bác muốn tìm e...nói dõi? Sao bác không lấy hậu duệ của em King nhỉ?

tnhlam

Member
hihi chú cún của anh phải đổi tên lại là "Kinh Khủng" thì đúng hihi đúng là hàng khủng thật....quá đẹp...tướng tá lại to lớn...nhìn mà ai cũng phát thèm hihi

Chúc mừng bác đã sở hữu 1 em GSD nhập đẹp. Bác có thể cho em biết tên cụ thể của nó là King gì ko ạ? Nó nhiêu tuổi hả bác trong vẫn còn phong độ gớm :)

con này của bác ben kheo, màu . thủ đều ok, chông đẹp phết thế bác cho em hỏi bác nuôi nhiều không mà có quả sân ok thế

lamtaima

con này là của ông chú mình mua về năm 2006 bị mất hết giấy tờ gốc cho nên mình cũng chẳng biết hết họ tên của nó nữa.mình cũng đang muốn tìm hậu duệ cho nó nhưng ở khu mình cũng chưa tìm thấy có em cái nào đẹp.còn bãi cỏ kia là ở 1 đồi cỏ gần nhà thôi.

Duong_Anh

Member
6 năm nhưng trông vẫn rất phong độ. Nhưng mà em thấy cái tai nó kì kì thế nào ý nhỉ bác nhỉ, tự nhiên hay không tự nhiên hở bác