• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài Hình ảnh Gsd Của Trần Gia Tại Dogshow Hà Nội 10.01.2010

Xin giớ thiệu với các bạn vài hình ảnh của Tom vom Hellufer (VA3 VN) và Rick vom Höchstadter Wehr (V3 VN) trong Dogshow toàn quốc tại Hà nội ngày 10.01.2010
Rick (đang uống nước) trong vòng thi

Tom chụp hình kỷ niệm cùng Hander Quý Đạt và gia chủ với bạn bè

Quý Đạt,ông Tần với Tom và Rick

Tom nhận giải

Do phấn khởi quá nên xin phép được "mèo dài đuôi" một chút:Mặc dù chỉ được giải 3 nhưng mình vẫn thấy các em nó "đáng yêu" quá ở đôi tai lúc nào cũng "ke" dựng đứng và nét mặt thì rất là ..."Quốc xã":D:D:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
GSD

TOM của Bác Tần Gia Lộc _Hải Dương đẹp quá,dáng vóc màu mảng không chê vào đâu được. Xin chúc mừng bác, Bác nào có thêm ảnh của 3 em nhận giải cao nhất tiện post lên cho mọi người xem nhé.Toàn GSD đẹp nhìn mà thèm ghê.:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

_DIAMOND_1984

GSD

Xin lỗi trong ảnh có phải là A Hoàng HL không í nhở. $-)$-)$-)$-)$-) Sắp đến giờ thi đến nơi rồi mà anh lại nhìn cô nào đằng sau thế kia.Chết chết như này thì mất tập trung quá kìa :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

hungvuong1

<font color="Orange"><strong>Chuyên gia huấn luyện
Chúc mừng Trần Gia tại cuộc thi GSDshow toàn quốc VN

Xin nhiệt liệt chúc mừng Trần Gia và hai chú chó đã đoạt giải trong kỳ thi GSDshow toàn quốc VN vừa qua. Sự có mặt của Trần Gia (nhất là sự hiện diện của Bác Tần) tại cuộc thi, càng làm cho cuộc thi thêm phần long trọng và có ý nghĩa rất lớn cho phong trào nuôi, chơi và sử dụng GSD trên phạm vi toàn quốc. Xin được chú thích thêm: trong ảnh từ trái sang phải là Quý Đạt, Bác Tần, Hoa - Hùng Vương (Phó BTC giải) và chú chó đoạt giải VA3 Tom vom Hellufer.:beer:beer:beer

Xin lỗi trong ảnh có phải là A Hoàng HL không í nhở. $-)$-)$-)$-)$-) Sắp đến giờ thi đến nơi rồi mà anh lại nhìn cô nào đằng sau thế kia.Chết chết như này thì mất tập trung quá kìa :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
Theo như trong ảnh thì rõ ràng là đang nhìn 2 cô áo đỏ đằng sau rồi còn gì !!!!:D:D:D

_DIAMOND_1984

8888

Theo như trong ảnh thì rõ ràng là đang nhìn 2 cô áo đỏ đằng sau rồi còn gì !!!!:D:D:D
Con Moon tập trung cao độ chuẩn bị sẵn sàng thế kia mà cái bác này hình như đang phân tâm thì phải:)):)):)):))

phamhuyhoang

Active Member
chết em rồi bác Thuấn ơi!hôm đó Ngao tạng nhà em cũng đi cùng bác ạ!bác cứ đổ dầu vào lửa thế này thì...........mà cái cậu Kimcương 1984 kia có quen biết gì hay không mà ném đá vào gia đình hạnh phúc của người ta thế nhỉ???

chết em rồi bác Thuấn ơi!hôm đó Ngao tạng nhà em cũng đi cùng bác ạ!bác cứ đổ dầu vào lửa thế này thì...........mà cái cậu Kimcương 1984 kia có quen biết gì hay không mà ném đá vào gia đình hạnh phúc của người ta thế nhỉ???
Hehehehe Ngao Tạng nhà bạn đáng sợ đến vậy cơ à.Mình thì thấy mấy em áo đỏ chân dài là đẹp nhất hội thi,đẹp hơn cả VA1 nữa cơ đấy nên bạn có ngoái cổ lại chút xíu cũng đâu có gì đang ngạc nhiên,phải mình thì có khi chó chạy mất lúc nào cũng không biết ấy chứ :))

_DIAMOND_1984

8888

Hehehehe Ngao Tạng nhà bạn đáng sợ đến vậy cơ à.Mình thì thấy mấy em áo đỏ chân dài là đẹp nhất hội thi,đẹp hơn cả VA1 nữa cơ đấy nên bạn có ngoái cổ lại chút xíu cũng đâu có gì đang ngạc nhiên,phải mình thì có khi chó chạy mất lúc nào cũng không biết ấy chứ :))
Bác Thuấn nói đúng đấy mấy em chân dài vận áo đỏ là đẹp nhất cuộc thi,thảo nào mà nhìn đắm đuối thế,quả này về nhà kiều gì chả phải mua Salonpas. hì hì hì:D:D:D:D:D:D

my_lucky

Active Member
ka ka

......Mình thì thấy mấy em áo đỏ chân dài là đẹp nhất hội thi,đẹp hơn cả VA1 nữa cơ đấy nên bạn có ngoái cổ lại chút xíu cũng đâu có gì đang ngạc nhiên,phải mình thì có khi chó chạy mất lúc nào cũng không biết ấy chứ :))...

Bác Thuấn này, khi nào bác về Việt Nam chơi thì alo cho em nhé, em sẽ đến đứng cùng bác cạnh em Tom.Em không đi một mình đâu, em sẽ đi cùng một tá các em áo dài đỏ xinh tươi để tranh thủ lúc bác " phân tâm ", em sẽ mang chàng Tom cao chạy xa bay....mất hút:D =))=))=)), tiện thể nếu vẫn kịp, mang nốt Rick đi cùng cho có anh có em:cool:

TrầnTrungNam

......Mình thì thấy mấy em áo đỏ chân dài là đẹp nhất hội thi,đẹp hơn cả VA1 nữa cơ đấy nên bạn có ngoái cổ lại chút xíu cũng đâu có gì đang ngạc nhiên,phải mình thì có khi chó chạy mất lúc nào cũng không biết ấy chứ :))...

Bác Thuấn này, khi nào bác về Việt Nam chơi thì alo cho em nhé, em sẽ đến đứng cùng bác cạnh em Tom.Em không đi một mình đâu, em sẽ đi cùng một tá các em áo dài đỏ xinh tươi để tranh thủ lúc bác " phân tâm ", em sẽ mang chàng Tom cao chạy xa bay....mất hút:D =))=))=)), tiện thể nếu vẫn kịp, mang nốt Rick đi cùng cho có anh có em:cool:
Phải đợi đến hôm nào mới đi được à Việt Anh ơi, hôm trước có việc qua làng Rỗ (tên tục của quê nhà bác Thuấn đấy) mình đẫ được ngắm cả đàn 6 chú của Trần gia rồi, quả là đáng để anh em mình học tập đấy :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd. Chỉ tiếc là bác Thuấn mải ở bên Đức để ông, bà, chú út và một bác giúp việc nữa ở nhà để các em nó hơi "thiếu thốn" thì phải.:coffee::coffee::coffee: