• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh Golden, Xoáy Nam Phi & Lab.

trangphuong

Active Member
Kem nhà Minh VL Golden hơn 32kg đang thay lông....Kem và Minh VL.

Mình mải chụp hình cu Kem thể hiện chào quay đi quay lại bà xã và Minh uống mất cả cafe...:D...
Đùa chút thôi cu Kem này gia phả CHINA nhưng trình thì không CHINA chút nào...Rất Good.

Chào tiếp, vừa chào vừa sủa nhìn rất chuyên nghiệp.

Chào cờ. Chào!

trangphuong

Active Member
Mấy anh em đi coi trại chó của anh Trung AC.

Mình gọi điện cho sư huynh thế là mình Minh VL bác Cường anhthe98 và bà xã mình 4 anh em + Kem lên xe sang thăm trại, đường đi thuận lợi, nhưng mấy anh em phải hỏi thăm khá lâu mới mò vào được. Phó trại chủ anh Mậu đón tiếp nhiệt tình và thả cún để mấy anh em coi và tham quan.
Có thể trangphuong, anhthe98 & MinhVL là những thành viên VIETPET gần như đầu tiên sang trại mới.Và đây là vài hình ảnh về Xoáy NP, anh Mậu và Xoáy Nam Phi mình không nhớ tên cu này lắm, hình như là con bố của các bầy Xoáy con.

Xoáy mẹ và xoáy con....

Xoáy con hơn 50n tuổi.

Còn rất nhiều ảnh về Lab & GSD mai mình post sau, đặc biệt có mấy bức chụp sư huynh và cu em Minh VL đang ....rất vui mai không hối lộ cafe thằng em coi chừng. Hẹn gặp anh Cường mai đưa em ZoMy đi tiêm nhắc rồi đấy nhé?

trangphuong

Active Member
Vài hình ảnh về labrador.

Lab bên trại mới của anh Trung AC đôi lab cái 4 tháng tuổi.

Lab mẹ...

trangphuong

Active Member
Vài hình ảnh GSD.

Đây là COMET.

Đi sát chân..:D..

Đây là em GSD cái mình không nhớ tên lắm, phải hỏi MinhVL mới biết được. Golden thăm GSD của trại.

HieuKTS

Member
Hix ! Các bác đi lúc nào mà chả rủ thằng em cùng đi gì cả :(:)(:)((- các bác đánh lẻ nhá !!!! .. Hôm nay em cũng qua nhà anh Cường ( anhthe98) chơi cả buổi sáng :D- Thấy bác ấy kể là chiều nay bác phương lên Hn tiêm cho cu Rott - nhưng thấy dấu tiệt chuyện đi thăm quan này ! hix hix:(

trangphuong

Active Member
Hix ! Các bác đi lúc nào mà chả rủ thằng em cùng đi gì cả :(:)(:)((- các bác đánh lẻ nhá !!!! .. Hôm nay em cũng qua nhà anh Cường ( anhthe98) chơi cả buổi sáng :D- Thấy bác ấy kể là chiều nay bác phương lên Hn tiêm cho cu Rott - nhưng thấy dấu tiệt chuyện đi thăm quan này ! hix hix:(
Anh về đi công việc ấy mà, ngồi cafe thế là phát sinh kéo nhau đi luôn, không ai đánh quả lẻ đâu...:D..đi 4 người + 1 Kem...:D...vậy sao gọi quả lẻ được em...=)).

To: Dũng cu em bận bựu anh ngại không muốn kéo đi..:D...
Nói vậy hôm đó đi cả vợ con, đưa về ông bà ngoại, nhân tiện mấy anh em đi thăm quan trại thôi, mà anh còn mấy bô ảnh anh Cường & Minh VL mặt mê mệt ngắm cún tẹo anh post em coi..:D.
Mê mẩn vì cún...

trangphuong

Active Member
Tụi Xoáy tè bậy đệ bác Mậu vệ sinh ngay, rất vệ sinh và chuyên nghiệp..:D..

Hơn 50n mà Xoáy Kiếm khá đẹp.

Cách cho cún vào truồng nhanh nhất.

Vào thôi mấy nhóc...

trangphuong

Active Member
Tạp biệt Xoáy chào lab chào GSD mấy anh em về với công việc đời thường, bỏ lại sau lưng vấn vương cún đẹp....:-bd....

Nhưng chú Xoáy vào truồng...

Có vẻ Minh VL không muốn về vẫn thể hiện ham muốn GSD.

Thôi tạp biệt thôi...chào trại phó, chào GSD.

Chuyến thăm trại này có Kem là sướng nhất, quen biết cơ man cao thủ vô địch...

kingcloud

Member
Hôm qua đi offline chó ở sân Quảng An, em đã có cơ hội gặp gỡ và tìm hiểu thêm rất nhiều thông tin về GSD do chú Trung AC giảng dạy. Lâu lắm rồi VP mới có hoạt động bổ ích như vậy.Hôm nay em đọc bài này lại ước rằng có một hôm nào đó được lên đây thăm trại chó của chú Trung AC. Em là thành viên còn rất non trẻ của câu lạc bộ, rất mong khi nào VP có thể tổ chức những chuyến thăm lên trại chó để chúng em mở rộng tầm nhìn

MinhVL

Member
nhìn những ảnh này lại nhớ APhuong quá! 8->
Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc!

vanglai213

Active Member
nhìn những ảnh này lại nhớ APhuong quá! 8->
Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc!
:-o:-o:-o Nhớ kiểu gì thế anh Minh ơi ..chắc muốn làm chuyến nữa ấy nhỉ ...