• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh chó nhà Maishon usa

Trong lứa chó mới sinh mời các bác xem em này có phải Bạch cẩu huyền đầu thân bối nguyệt không ạ? Thanks.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đàn mới đẻ này có phải con của con đen không chú??Đàn này đẻ mấy con hả chú??Thanks

To Hung.tinh yeu : Rất hân hạnh được đóng góp quỹ diễn đàn, pm cho anh định mức nhé
To dungseven: Pitbull chắc cũng còn lâu nữa mới sinh sản được, đang chờ đợi những con đực từ Mỹ về trong thời gian tới.Thanks
Đầu năm ngồi buồn tìm lại những tấm hình về mấy năm trước, gửi lên cho các bạn coi chơi.Những giống chó này mình không còn nuôi nữa, bây giờ chỉ còn Pitbull và mấy con xoáy Thái

dungseven

Member
vậy à thế thì còn lâu anh nhỉ?woa ngày xưa anh nuôi toàn loại hot ,bec,doberman,boxer...và một điều rất đặc biệt là tất cả cún mẹ đều đẻ rất nhiều cún,hy vọng những chú pitbull của anh sau này cũng vậy

dungseven

Member
em tưởng chú lợn này của anh không còn tồn tại qua cái tết nguyên đán cơ mà?giờ này vẫn còn ở đây chính tỏ chú ta cao số thật đây?hai bác thợ cả này sương thật đấy đươc khai trương chòi khách,thuốc thơm rượu ngon còn gì bằng(đúng là bản năng của giống chó có khác)