• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh chó nhà Maishon usa

đàn chó Thái của anh Tuấn đẹp quá, anh cho em xin địa chỉ để có gì em đến nhìn tận mắt chúng 1 cái nhé

chunghp

chao` anh tuan' em o hp .anh tuan' co' trai cho' dep that do' . em rat muon' so huu~ 1 chu' xoay' thai con , do' la dam me cua em tu` lau roi`. anh tuan' co' the cho em cach lien lac voi anh duoc ko a . than chao`

đàn chó Thái của anh Tuấn đẹp quá, anh cho em xin địa chỉ để có gì em đến nhìn tận mắt chúng 1 cái nhé
Em điện vào số này 0913.511.924 của anh, nếu anh ở nhà thì em xuống chơi. Thân.

chao` anh tuan' em o hp .anh tuan' co' trai cho' dep that do' . em rat muon' so huu~ 1 chu' xoay' thai con , do' la dam me cua em tu` lau roi`. anh tuan' co' the cho em cach lien lac voi anh duoc ko a . than chao`
Số điện thoại của mình ở trên đó có gì liên lạc với mình trước.Thân.

Biển gỗ luôn treo tại quán chợ Hàng
Chỗ này mát đôi khi nằm đây nói chuyện với..........chó
Khi mặt trời loé rạng những người nuôi chó phải biết làm gì?????

hoangthuy

Member
Nhìn trang trại của bác đã thật,đúng là niềm ước mơ xa vời của em đấy.Bác cho em hỏi 40 em cún con là xoay thái hay phú quốc đấy ạ

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chỉ biết nói 2 từ.Ôi ..dã ..man quá.Cháu tưởng kỉ lục 20 đến 25 em ra đời đã là ghê,hoá ra chú mới là ghê hơn...những 40 em xoáy con ra đời chưa kể cả đàn chó bố mẹ.Trang trại của chú đông vui thật đấy,à mà chú để lại cho cháu con lợn cảnh đi,nhìn em đấy trông hay hay.hehe

Nhìn trang trại của bác đã thật,đúng là niềm ước mơ xa vời của em đấy.Bác cho em hỏi 40 em cún con là xoay thái hay phú quốc đấy ạ
nhìn chó mà bác em thấy sướng hết cả mắt, nhiều xoáy thái thế bác .tất cả bác có bao nhiêu cún xoáy thái con vậy bác.
Chào các bạn! Mấy con chó xoáy của tôi không có giấy tờ gì vậy tôi gọi nó là chó xoáy thôi. Những con này tôi vẫn bán được sang Trung Quốc vì chúng đạt được những yêu cầu mà họ mong muốn (thần kinh vững, săn bắt giỏi). Một năm nhà tôi thường có gần 100 con chó con để bán ra thị trường nên bạn bè thường nói tôi là nông dân giỏi VAC. Hihi

thancau

Member
chú ơi!
chú cho con hỏi là nhà chú bán mỗi nhóc xoáy này với giá bao nhiêu? Tính cả chuyển đến hà nội luôn

thực lòng em nghe bác nói em thật bái phục bác .em là người đam mê loai xoáy thái này của bác lắm bác ạ .lúc em nuôi mấy chú xoáy thái. sáng ngủ dậy em chưa an sáng nhưng mấy chú xoáy em nuôi đã đươc ăn rồi .em thich chúng nó lắm .nếu đươc bác pot anh xoáy thái của bác thường xuyên đe anh em chiêm bao chut bác nhe.thanhk bac