• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh của Dakar và Trixi nhà anh Nhuquận7

doanhcauson

Vietpet sponsor
Thứ 7 vừa rồi có dịp qua quận 7 thăm anh Nhu sẳn tiện thăm Dakar và Trixi luôn vì lâu qúa không thăm đuợc mấy bé.Nhân tiện có An và Trung đem theo khẩu 40D nên tranh thủ làm vài pô ảnh chụp các em nó. Cám ơn An và Trung đã bỏ tí thời gian làm 1 buổi phóng sự ảnh rất sôi động và tự nhiên . Mời các bạn xem hình.
[/IMG]
Rất ấn tượng với Dakar về sự thân thiện của em nó, vừa nghe tiếng của mình là ở trong chuồng đã rên ư ử rồi, chắc tưởng có đem bé cái nào đến heheheh
[/IMG]
Dakar đang tạo dáng
[/IMG]
Dakar và con gái rượu Audi
[/IMG]
Vẩn đang tạo dáng....

doanhcauson

Vietpet sponsor
tiếp theo...
[/IMG]
Bé cái Trixi Black Beast
[/IMG]
Trixi đang tạo dáng
[/IMG]
Trixi có quả đầu rất ấn tượng khi nhì bên ngòai
[/IMG]
Và Dakar cũng vậy, rất ấn tuợng với quả đầu của em nó khi nhìn trực tiếp bên ngòai

doanhcauson

Vietpet sponsor
tiếp theo....

[/IMG]
Tới phần vận động... anh Nhu quăng banh cho Dakar lượm mang về
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Khuôn mặt rất ấn tượng, nhìn sát thủ quá :D

doanhcauson

Vietpet sponsor
tiếp theo...

[/IMG]
tiếp tục vân động
[/IMG]
[/IMG]
Chạy sung đến nổi 2 tai dựng đứng luôn hehheh
[/IMG]
Trixi cũng đâu có kém ...
[/IMG]
cũng bay nhảy đâu thua gì Dakar

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tiếp theo và hết...

[/IMG]
[/IMG]
Cha,mẹ và con gái đang mãi mê nhìn banh
[/IMG]
[/IMG]
Tạm biệt Dakar nhé, hẹn gặp lại lần sau..Hết
Cám ơn đã xem hình. Thân chào

daugagiamem

Vietpet sponsor
Bài phóng sự hay quá anh ơi.............ấn tượng của em với DARKA ngoài khung đầu và thân hình không chê vào đâu được còn là sự thân thiện với mọi người........

Scoobydoo

Member
Cảm ơn anh Doanh, lâu lắm mới được nhìn thấy Dakar, rất đẹp..........
Nếu có thể anh cập nhật cả Ajk

thantai79

Member
Bài phóng sự hay quá anh ơi.............ấn tượng của em với DARKA ngoài khung đầu và thân hình không chê vào đâu được còn là sự thân thiện với mọi người........

ANH CHÀNG DARKA NÀY QUÁ ĐẸP . QUẢ ĐÀU KHÔNG CHÊ VÀO ĐÂU ĐƯỢC:-bd:-bd:-bd

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đúng là 1 đôi " trai tài gái sắc ", không thể chê vào đâu được ^_^

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh em trong Nam nhiều ROT đẹp quá, ước gì ở HP cũng có những em khủng và đẳng cấp như thế này thì hay, thi thoảng còn qua ngắm các em nó cho sướng mắt, thôi lại hát bài '' ƯỚC GÌ '' vậy :D:D
Thân./.

chanphuong

Member
Darka thì nói làm gì, anh Doanh chơi trội, xấu lắm, toàn nhập hàng khủng về thôi. Anh em VP tẩy chay anh Doanh đi, chuyển sang làm giám khảo chuyên chấm điểm Rott. Có gì không phải mong anh Doanh lượng thứ nhé, hi....

Em Phương

doanhcauson

Vietpet sponsor
Anh em trong Nam nhiều ROT đẹp quá, ước gì ở HP cũng có những em khủng và đẳng cấp như thế này thì hay, thi thoảng còn qua ngắm các em nó cho sướng mắt, thôi lại hát bài '' ƯỚC GÌ '' vậy :D:D
Thân./.
Chào bạn DIAMOND_1984,
Cám ơn em đã có lời khen .Anh nghĩ nếu anh em HP có tâm huyết và đam mê dòng Rottweiler này thì chắc chắn sẽ làm được, lúc đó anh em HP nhiều khi còn sở hửu nhiều em rott đẹp hơn trong Nam nửa là đằng khác . Thân chào.

trantantai

Active Member
Ngưỡng mộ quá, cha mẹ con cái đều đẹp, bài phóng sự sống động nhiều hình ảnh đẹp, Nếu có sân vờn thả ra nữa thì đẹp lắm nhỉ. Anh Doanh với An Trung đi đâu cũng có liên quan tới những "siêu phẩm".

doanhcauson

Vietpet sponsor
Darka thì nói làm gì, anh Doanh chơi trội, xấu lắm, toàn nhập hàng khủng về thôi. Anh em VP tẩy chay anh Doanh đi, chuyển sang làm giám khảo chuyên chấm điểm Rott. Có gì không phải mong anh Doanh lượng thứ nhé, hi....

Em Phương
Chào Phương,
Anh không dám chơi trội đâu, nói vậy tội anh quá=)).Anh chỉ muốn nhập về những con giống thật tốt để đảm bảo nguồn gien sau này và muốn giống Rottweiler tại Việt Nam ngày càng đi lên . Anh hy vọng sắp tới đây Phương và vài anh em đam mê rott ở miền Bắc phát triển thêm nhiều con giống tốt tại Hà Nội, lúc đó anh em mình tha hồ trao đổi con giống qua lại với nhau và cùng nhau phát triển Rottweiler tại Việt Nam.Thân chào.
PS:Anh chưa có đủ trình độ để chấm điểm Rott đâu, anh còn phải học hỏi thêm rất nhiều điều về Rott từ những người đi trước và từ những breeder nổi tiếng tại Châu Âu và Châu Á....

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Darka trông năng động quá, chưa thấy nó mệt mà thấy mấy ông quăn banh đỏ ké cả mặt rồi. Chắc kiểu này CLB phải tuyển huấn luyện viên tập thể lực mấy handler này quá, Ông nào cũng bụng...... hì hì.

THÂN,

Hung.tinhyeu

Active Member

Em Phương
Chào Phương,
Anh không dám chơi trội đâu, nói vậy tội anh quá=)).Anh chỉ muốn nhập về những con giống thật tốt để đảm bảo nguồn gien sau này và muốn giống Rottweiler tại Việt Nam ngày càng đi lên . Anh hy vọng sắp tới đây Phương và vài anh em đam mê rott ở miền Bắc phát triển thêm nhiều con giống tốt tại Hà Nội, lúc đó anh em mình tha hồ trao đổi con giống qua lại với nhau và cùng nhau phát triển Rottweiler tại Việt Nam.Thân chào.
PS:Anh chưa có đủ trình độ để chấm điểm Rott đâu, anh còn phải học hỏi thêm rất nhiều điều về Rott từ những người đi trước và từ những breeder nổi tiếng tại Châu Âu và Châu Á....
Không nhận làm giám khảo chấm điểm rot thì nhận làm phó chủ tịch CLB Rotweiler SG phụ trách mảng tài chính là được rồi.

da8888

Member
nhà của đại gia nào mà to thế nhỉ, khi nào có dịp phải qua thăm mới được.

Bác Doanh thì nên làm trưởng ban tổ chức ăn nhậu hợp lý hơn bác HungTY ơi.

Hung.tinhyeu

Active Member
nhà của đại gia nào mà to thế nhỉ, khi nào có dịp phải qua thăm mới được.

Bác Doanh thì nên làm trưởng ban tổ chức ăn nhậu hợp lý hơn bác HungTY ơi.
Dũng cứ nhìn là biết à, trong 8 bác thành phần chủ chốt của CLB Rotweiler SG thì có đến 7 bác bụng bự mà.