• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh của chú WILLY DOLLAR

TheQuang

Member
WILLY DOLLAR được TheQuang rinh về từ lúc "bé tẻo tèo teo " nay đã được như thế này .Cha của chú ấy là Willy - từng đoạt cúp vô địch ở Dog Show bên Thái .

Hôm 31.8 vừa qua WILLY DOLLAR đạt giải nhất trong buổi offline tại Lễ Hội Sinh Vật Cảnh - công viên Lê Văn Tám .WILLY DOLLAR được chụp hình bên cạnh 2 người đẹp của Royal Canin , thích nhỉ !!

gocphoxua

Member
Dollar 1 nếp to, đẹp quá anh ơi ! Chúc mừng anh ! Nhưng em ko đồng ý là 2 người đẹp của Royal Canin đâu ! Có chăng chỉ 1 người .... hehehe !

DENSO

chó đẹp chó đẹp màu vện luôn ! nhìn mạnh mẽ quá bác QUANG ơi ! mà chân phải em nó không đuuợc trắng cho lắm !

TheQuang

Member
chó đẹp chó đẹp màu vện luôn ! nhìn mạnh mẽ quá bác QUANG ơi ! mà chân phải em nó không đuuợc trắng cho lắm !
Cám ơn bác DENSO đả có lời khen,bác ơi các chân của em nó đều trắng cả đó bác ,em nó hơi nghịch nên nó bị bẩn đó

namjerry

Member
anh Quang ơi! Sao dưới khoé mắt em này có màu đo đỏ vậy anh ! Có phải vết hâm ko anh ( ko phải bỏ qua nhé:D:D:D)
em bull nhà em cũng từng bị nhưng lấy khăn lau thường xuyên thì hết

TheQuang

Member
anh Quang ơi! Sao dưới khoé mắt em này có màu đo đỏ vậy anh ! Có phải vết hâm ko anh ( ko phải bỏ qua nhé:D:D:D)
em bull nhà em cũng từng bị nhưng lấy khăn lau thường xuyên thì hết
namerry ơi,đúng rồi em ơi em nó bị hâm đó,thời tiết nóng quá em nó hay nghịch nước nên thường xuyên bị bẩn,anh sẻ cố gắng lau cho em nó thường xuyên.Cám ơn em đã quan tâm