• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài Hình ảnh Bầy Bulldog Con Của Marco Và Beewee

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến các bạn vài hình ảnh 7 thành viên bulldog nhà mình,đây là sự kết hợp giữa Marco(chủ nhân là anh Sơn lygiang) và Beewee nhà mình, hôm nay được 8 ngày tuổi (gồm 4 đực và 3 cái). Mời các bạn xem hình

Ice Man

Member
Chúc mừng anh Doanhcauson, bầy cún nhìn đã ghê tới tận 8 con. Qua nay sao Vp đón tin vui liên tục vậy ta :D

Super_Gà

Active Member
Chào a, bầy chó rất đều, anh thật có tay :-bd.. . xin chúc mừng anh.

King of bulls

Vietpet sponsor
Bầy pupies rất đẹp và bụ bẫm, chúc mừng anh.
Hai bé nhà em cũng phối với marco nhà anh Sơn, nhưng chưa biết kết quả ra sao nữa.

Thân chào,

liemhitle

Member
bác không nói thì em nhìn bầu sữa và bầy con của nó em cứ nghĩ lợn sề cho con bú :) hi hi chúc mừng bác nhé , cố gắng chăm cho các em hay ăn chóng nhớn để góp thêm quân số cho anh em VP

mấy anh "già" :D mát tay ghê...làm em út thèm không chịu được,me lên me xuống,me tới me lui rồi trớt quớt.....cung hỹ anh doanh nhen :-bd

Kulptc1

Member
Anh Doanh cho em hỏi chút,Sao mà cái bầu sữa BeeWee nhà anh to dữ vậy?Nhất là chỗ gần chân sau ấy?có phải con EB nào sinh baby cũng k a?

thang_Q5

Active Member
Mấy chú chó con nhìn dễ thương quá ,hồi lúc trước mình cũng có 1 chú giống như bạn vậy vì người nó toát ra mùi hôi quá nên mình không nuôi nửa vậy bạn có thể cho mình hỏi chó nhà bạn có bị giống chó mình không,thanks bạn chúc mấy chú cho con mau ăn chóng lớn nha :D:D:D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Bầy pupies rất đẹp và bụ bẫm, chúc mừng anh.
Hai bé nhà em cũng phối với marco nhà anh Sơn, nhưng chưa biết kết quả ra sao nữa.

Thân chào,
Cám ơn Nghĩa đã có lời khen.Anh hy vọng 2 bé nhà Nghĩa sắp tới cũng sẽ cho ra đời những bé bulldog đẹp , anh nghe nói là 2 bé nhà Nghĩa phối với Marco được 1 tháng rối phải không, nếu như thế thì phải đợi thêm khoảng 10 ngày nửa là sẽ biết kết quả chính xác hơn.Chúc Nghĩa thành công. Thân chào.

mấy anh "già" :D mát tay ghê...làm em út thèm không chịu được,me lên me xuống,me tới me lui rồi trớt quớt.....cung hỹ anh doanh nhen :-bd
Gừng càng già càng cay mà Nam :D, nói vui thôi chứ cũng hên xui thôi Nam ơi, lần sau hy vọng Nam sẽ "me" chính xác hơn :D. Thân chào.

Anh Doanh cho em hỏi chút,Sao mà cái bầu sữa BeeWee nhà anh to dữ vậy?Nhất là chỗ gần chân sau ấy?có phải con EB nào sinh baby cũng k a?
Anh cũng không biết tại sao lần này 2 bầu sửa dưới cùng to quá trời luôn. Không phải con EB nào sanh con cũng như thế đâu, chắc con Beewee nhà anh hơi ngoại lệ thôi. Thân chào.

Chúc mừng anh Doanh nhé - anh nuôi mát tay quá - chó mẹ sữa quá trời.
Cám ơn Vân và các bạn đã có lời khen chân tình.Mình sẽ cố gắng chăm sóc cho các bé thật tốt và sẽ update thường xuyên về quá trình phát triển của mấy nhóc .Thân chào.

Ngo.Huy

Member
Chúc mừng anh Doanh vì duy nhất mình em Beewee nhà anh hạ sinh được 7 em hậu duệ của Marco,những đợt trước không ai qua nổi lần này của anh Doanh rồi.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh vì duy nhất mình em Beewee nhà anh hạ sinh được 7 em hậu duệ của Marco,những đợt trước không ai qua nổi lần này của anh Doanh rồi.
Cám ơn Huy đã có lời khen. Tổng số bầy này đến 8 em lận, nhừng vì có 1 em trong bầy quá yếu không qua khỏi nên còn lại 7 em thôi. Thân chào.

chào doanh chúc mừng doanh có bầy bull dễ thương quá hôm nào cho mình tới xem nhé.Mình cũng mê rott và bull lắm . chúc mừng nhé

doanhcauson

Vietpet sponsor
chào doanh chúc mừng doanh có bầy bull dễ thương quá hôm nào cho mình tới xem nhé.Mình cũng mê rott và bull lắm . chúc mừng nhé
Chào anh Hùng,
Cám ơn anh đã có lời khen.Anh cũng cùng sở thích của em .Khi nào anh rảnh mời anh ghé nhà em tham quan nhé :wel:.Thân chào.

bulldog

chào minh dã co lần đến nhà doanh rồi hôm đó mình đi với ông anh bạn đến 1 lần đinh tậu 1 em rott nhưng chờ tới ngày có puppy thì không thành đành phải chờ chuyến sau vậy. anh là hùng nè hôm đó có chỉ doanh chổ bán sàn nhựa lót chuồng đó. bầy bull của doanh dễ thương quá hôm nào rảnh anh tới chơi hen . chúc doanh luôn gặp may mắn và vui vẻ hen . Chào !

nhìn đàn bull của chú cháu chỉ nói được 1 câu: chó cha đẹp,chó mẹ đẹp, nhìn đàn con cũng đẹp ko kém,tóm lại gia đình những chú bull này toàn những chú bull đẹp.cháu chúc chú và gia đình mạnh khẻo.cháu chúc mừng chú

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến các bạn thêm vài hình ảnh của mấy bé bulldog nhà mình, tính đến hôm nay đã được 18 ngày tuổi, mời xem hình