• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài con chó nhỏ của ông chú mới quen của mình :)

dattran251

Member
hihi mình thêm vài ảnh chụp tụi nó sau 1 tuần qua thăm, mời mọi người ghé xem nhớ quánh giá giùm bọn trẻ nhé ^^!

Cuối cùng cũng vồ được rồi ^^!

langtu_yenthanh

Active Member
Mấy con vện đẹp quá, mình đang chơi với 1 ông anh cũng đang nuôi 3 e vện hổ rất đẹp. Hnao qua chơi ban ngày chụp lên cho ae ngắm đỡ buồn.

dattran251

Member
Mấy con vện đẹp quá, mình đang chơi với 1 ông anh cũng đang nuôi 3 e vện hổ rất đẹp. Hnao qua chơi ban ngày chụp lên cho ae ngắm đỡ buồn.
Bác có hình cứ đăng lên cho ace trên web ngắm, em thì có hình là đăng ngay :)

ace cho minh hoi voi em phu quoc nha minh may hom nay an it voi ca bo bua lai di ia ra nuoc h chang biet phai lam the nao ai biet chi giao giup minh voi :)

mua gio ngai om cun di qua ai co cach chi giup de mua thuoc tam thoi chong chi dinh cho cun roi vai bua nang giao cho cun di kham sau :) thank moi nguoi