• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài điều về dinh dưỡng của chó con mong được giúp đỡ

Rất mong được các anh chị, các cô chú có nhiều kinh nghiệm nuôi chó con giúp đỡ, hiện em(cháu) đang nuôi 1 chú cún alaskan malamute 2 tháng 9 ngày, chú cún vừa bị ho cũi chó và rất may đang trên đà khỏe dần lại sau khi được tiêm thuốc. Nhưng hiện tại cún rất gầy và tình trạng ho vẫn chưa dứt mặc dù đã chịu khó ăn lại. Em(cháu) vẫn cho cún uống kháng sinh theo liều của bsty(còn 3 ngày nữa là hết liều). Em(cháu) mong các anh chị, cô chú tư vấn về chế độ dinh dưỡng cho cún con trong những ngày tới. Em(cháu) xin chân thành cảm ơn.

Ngoài ra các anh chị và cô chú cho em(cháu) hỏi về cường độ vận động với cún alaska con như thế nào là vừa ạ, tình trạng ho vẫn chưa dứt hẳn thì có cách nào cho dứt ko ạ, cún thi thoảng lại nôn ra 1 đám đờm nhầy:(