• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ulano Hậu Duệ Của Zamp Von Thermodos

Lâu quá không post hình lên diễn đàn,hôm nay Vinh post hình ULANO lên.ACE góp ý dùm Vinh nhé!Cảm ơn ACE
hẹn mai post tiếp ACE nhé!

KimCuong

Active Member
Xin góp ý cùng ông Vinh Quờ Nờ đây:

Nhìn Ulano có vẻ bị đàn áp khi ở với ông Vinh Quờ Nờ, minh chứng bằng bức ảnh Ulano bị tóm cằm, vặt tai bởi 1 ông áo phông xanh xanh. Chắc ông mặc áo phông xanh bị bà xã bắt bồng con nhiều quá nên bục bội không làm được gì, đành phải ra trút giận lên Ulano đây. Haha.......

Cứ thế này thì đề nghị anh Locthovang nên suy nghĩ lại về quyết định của mình khi cho Ulano về với ông Vinh Quờ Nờ nhé. Hehehe.........

Loch2009

Member
Em cũng có 1 em con của Zamp, không biết sau này có đẹp như con của bác không ?

thuan_SG

Member
hình chụp thế này ACE đâu có ai thấy rõ được đâu anh, yp thêm vào tấm nữa nha .

Thanh_arch

Member
Chú Ulano này em được gặp rồi... Anh V lâu lắm rồi mới quay lại sàn, vậy mà chỉ có mấy cái ảnh đó thôi sao anh V ơi!
Em khen em nó thì mọi người không tin đâu anh ah, aV chụp thêm nhiều nhiều đi.

cuong315dn

Đề nghị đ/c Vinh cho phóng to hình lên để anh em dễ chiêm ngưởng cái dung nhang của em nó, Lâu lắm rồi, bận quá không thu xếp được bữa nào vô nhà bạn chơi, Siva khi nào đẻ vậy, cho đăng ký con đực hỉ, lấy giá hữu nghị hay thân tặng thì càng tốt haha. Đùa thôi, hôm nào rảnh điện cu Nam mấy anh em gặo nhau một tý nhé, Ulano của bạn là hàng có tem mà, nhìn dáng em nó đứng không là ghiền rồi, nếu không có cặp chân phụ mang dép phía sau thì mỹ mãn miễn bàn luôn.

nokia10

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Gửi Anh Vinh!

Chú chó này có cả cúp mà anh chụp hình không nghệ thuật chút nào hết,so với những hình chú nó chụp mà anh Dũng lộc thọ vàng gửi lên thì những bức ảnh của anh không được đẹp anh ạ.Chú này nếu ở ngoài đời chắc phải đẹp lắm nhỉ?Anh có thể học cách chụp ảnh của anh Long Đà Lạt anh ạ,em thấy nhiều chú chó nhìn ở ngoài hơi xấu nhưng vào tay anh Long chụp ảnh thì lại thấy rất có hồn anh ạ.Mong anh chụp nhiều nhiều những tấm ảnh thật đẹp để mọi người được chiêm ngưỡng dung nhan của chú chó đẳng cấp này anh nhé.Em có vào trang GSDVIETNAM.COM ở mục khởi động GSD miền trung thì thấy ảnh của chú này rất đẹp.

Chào bạn!

Chú chó này có cả cúp mà anh chụp hình không nghệ thuật chút nào hết,so với những hình chú nó chụp mà anh Dũng lộc thọ vàng gửi lên thì những bức ảnh của anh không được đẹp anh ạ.Chú này nếu ở ngoài đời chắc phải đẹp lắm nhỉ?Anh có thể học cách chụp ảnh của anh Long Đà Lạt anh ạ,em thấy nhiều chú chó nhìn ở ngoài hơi xấu nhưng vào tay anh Long chụp ảnh thì lại thấy rất có hồn anh ạ.Mong anh chụp nhiều nhiều những tấm ảnh thật đẹp để mọi người được chiêm ngưỡng dung nhan của chú chó đẳng cấp này anh nhé.Em có vào trang GSDVIETNAM.COM ở mục khởi động GSD miền trung thì thấy ảnh của chú này rất đẹp.
Cảm ơn vì lời khuyên rất thật và chân tình bạn nhé!Đúng là mình thiếu kinh nghiệm đủ cái bạn ah!:DChứ thật ra nó đâu có xấu quá như vậy:D.Mình sẽ chụp lại và se đưa lên lại sau.Thân!

thuan_SG

Member
Wow đúng là một bất ngờ lớn nhìn hình này rõ trông em nó thật là đẹp luôn đó .

namjerry

Member
Wow đúng là một bất ngờ lớn nhìn hình này rõ trông em nó thật là đẹp luôn đó .
Không những đẹp mà còn rất khôn nữa đấy bạn , có lần mình vô nhà anh V lỡ dậm đuôi nó mà nó ko phản ứng gì , chỉ đứng dậy nhìn rồi đi chỗ khác . Nhỡ lúc đấy ko có anh V thì sao nhỉ :nailbitting:

thuan_SG

Member
Theo em nghĩ chó mà đã qua huấn luyện không bao giờ cắn bậy , vì nó là dòng chó số 1 mà , cực khôn và ngoan luôn nhà em có nuôi 2 em lớn và một em nhỏ nhưng không biết post hình thôi , mà nói thật đẹp không bằng một lai của chú này nữa hihihihi.