• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tuyển tập mèo xám đây bà con ơi

Cười kiểu MÈO:
Ôi em mê Xám Bi nhà anh quá, anh cho em hỏi Xám Bi nhà anh là anh bắt từ nhà ai đấy hả anh? Tít nhà em đang nuôi hiện nay là con giai của Xám Bi với Boo nhà chị Beam Beam đấy, em đang cố vỗ béo cho nó đẹp giai phong độ được như bố nó đây, hihi.

meomeocool

Member
Chỉ thấy mỗi lông đầu là ngắn, các chỗ khác ... hơi dài....=))=))=))
chẳng bít nữa thấy cái mẹt na ná nhất là cái điệu bộ nhìn đời = 1/2 con mắt ý nhưng hôm em lên thì hình như bé bị đau chân thì phải thấy đi cà nhắc

Ôi em mê Xám Bi nhà anh quá, anh cho em hỏi Xám Bi nhà anh là anh bắt từ nhà ai đấy hả anh? Tít nhà em đang nuôi hiện nay là con giai của Xám Bi với Boo nhà chị Beam Beam đấy, em đang cố vỗ béo cho nó đẹp giai phong độ được như bố nó đây, hihi.
Xám Bi trước đây cũng đã "tạm trú" ở nhà huyenhuong với tên là Khoai:

Sang nhà 9669_9669 có tên là Sumo:

Cuối cùng đã "thường trú" tại nhà Bơ Sữa từ ngày 19-01-2011.

Gemma

Active Member
Ồ, điểm lại lịch sử của chàng Xám Bi mới thấy chàng ta đã bệ vệ hơn hồi ở hai nhà cũ nhiều lắm lắm! Chàng đã nặng bao nhiêu ký thế bố Kỳ ơi? Còn nguồn gốc cái tên Bi là thế nào? Có phải là do có... balls to không nhuể? :-ss3:-O:">:))

Xám Bi trước đây cũng đã "tạm trú" ở nhà huyenhuong với tên là Khoai:

Sang nhà 9669_9669 có tên là Sumo:

Cuối cùng đã "thường trú" tại nhà Bơ Sữa từ ngày 19-01-2011.

Ôi trời, cuộc đời Xám Bi cũng gian truân ghê í chứ, càng nhớn càng phong độ, hí hí, khi nào cũng phải up ảnh con giai Tít của bố Xám Bi lên cho cả nhà xem bố con nó có giống nhau không mới được, trộm vía dạo này Tít cũng trổ mã men lì ra phết í ;))

D_P_HOA

Active Member
Không biết bố Xám bi thế nào :-??, nhưng con gái Xám Bi và Mẹ Boom thì nghịch quá cơ :-ss:p

ui chị Hoa ui, nhà chị rộng thế, tha hồ cho lũ giặc chơi bời chạy nhảy sướng thế, lại còn múa cột nữa chứ. Mà sao chị nuôi mát tay thế không biết, ghen tị quá, nhìn cái bụng Mori kìa, hí hí, con gái con đứa mà bụng bia quá cơ í, chị chuẩn bị tuyển chồng cho cháu nó thôi :)):)):))

Boo Boo

Member
Con bé Mori nhìn giống bố ghê chị Hoa nhỉ? Mà màu lông của cháu nó có vẻ tươi sáng hơn bố nó.

bizonzon

Active Member
Thôi, xem từ trang 1 đến giờ là biết Lu vẩu nhà mình thiên hạ vô định khoản trắng chuyển sang cháo lòng rồi, chả nhà nào bằng. Nhưng đang nghĩ có nên giành cho con mình cái vương miện siêu ở bẩn đó không nhỉ %-(, mọi người tư vấn cho cái để tối up ảnh, đè bẹp hết các đối thủ cạnh tranh ở đây cái nhỉ :-?

bizonzon

Active Member
ặc, em mở 2 topic mà sao lại comt nhầm vào topic này, xí hổ quá :)). Xin nhỗi cả nhà, cho em té sang bên kia ạ :))

bizonzon

Active Member
Gấu nhà mình, xám toàn tập

P/S: gấu đang tuyển vợ bé nhé
À quên, lướt 1 vòng không thể không dừng mắt tại nhà này. Ấn tượng với thằng cu này quá. Nam tính, hầm hố, hâm mộ quá. Hôm nào off Gấu cho cô Biz xin chữ kí nhé :x:X:X

D_P_HOA

Active Member
ui chị Hoa ui, nhà chị rộng thế, tha hồ cho lũ giặc chơi bời chạy nhảy sướng thế, lại còn múa cột nữa chứ. Mà sao chị nuôi mát tay thế không biết, ghen tị quá, nhìn cái bụng Mori kìa, hí hí, con gái con đứa mà bụng bia quá cơ í, chị chuẩn bị tuyển chồng cho cháu nó thôi :)):)):))
Ôi trơì ơi , cháu còn bé mà cô, đúng là cháu có cái bụng bự thật:D, chả hiêủ có giun hay sán nưã

Con bé Mori nhìn giống bố ghê chị Hoa nhỉ? Mà màu lông của cháu nó có vẻ tươi sáng hơn bố nó.
Con Mori màu nó sáng nhà Bơ Sưã ạ. Hi vọng nó giống bố nó để mai nó có cái cục thịt to đùng ở bên má :)

bizonzon

Active Member
Ôi trơì ơi , cháu còn bé mà cô, đúng là cháu có cái bụng bự thật:D, chả hiêủ có giun hay sán nưã

Con Mori màu nó sáng nhà Bơ Sưã ạ. Hi vọng nó giống bố nó để mai nó có cái cục thịt to đùng ở bên má :)
Chị ơi, hí hí, Sâu dạo này có da có thịt lắm ý. Cơ mà đuổi vẫn chưa kịp Mori, nên em chưa có dám show cháu nó lên. Hai cái cục thịt ở má không biết có phải do ngày nào cũng bị nắn ko mà mới chỉ to bằng 2 cái hạt lạc còi thôi. Nhìn con bé Mori mà bắt thèm :x

D_P_HOA

Active Member
Chị ơi, hí hí, Sâu dạo này có da có thịt lắm ý. Cơ mà đuổi vẫn chưa kịp Mori, nên em chưa có dám show cháu nó lên. Hai cái cục thịt ở má không biết có phải do ngày nào cũng bị nắn ko mà mới chỉ to bằng 2 cái hạt lạc còi thôi. Nhìn con bé Mori mà bắt thèm :x
Hi hi , định khoe cái mông của nó mà chả up được. Cái mông nó to bự, Thằng Sâú nhà cô khó địch lắm :D