• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tuyển tập các tư thế phưỡn phườn phượt...........

sis_luli

Member
Up giùm C. Linh nhé (e mò vào photobucket của c. trộm ảnh đấy haha)
Cái này gọi là thế "Cong vẹo cột sống" :))

"Rồng cuộn hổ ngồi" =))

Tiếp theo là thế "Không còn gì để mất" :))

Say đắm =))

Nghiêng sang phải :))

Đây gọi là "Bốn chân chỉ thiên" =)) - ối giời ơi con gái c. Linh đẹp mặt chưa này

Tương lai hoa hậu : chân dài :))

Phướt phườn phượt =))

Còn nữa ............ =))

sis_luli

Member
Up tiếp (sau 1 hồi nghỉ lấy sức vì mỏi ... mồm =)) e bắt đền c. Cười đến ngoác cả miệng ra rồi :)))

Ôi zời ơi cái con bé này
Sáng tạo là vô biên :))

Vừa tập thể dục vừa tranh thủ ngủ :D

linhlady

Member
Show tiếp nào.......
"Phem phiêu phanh phiều phắm. Phình phưới phau phi phanh...":blusshing:
[/IMG]

Trời mùa hè nóng quá, sau khi mẹ tắm cho em thì em đi ngủ ngon lành cành đào. lại còn nói mớ " ứ ự ừ ư......." mẹ Linh chả hiểu nổi^:)^
[/IMG]
Cái hồi cháu nó mới về nhà, mẹ nhìn tưởng con là dân Phát xít Nhật để tí râu dưới mũi, đi săm môi bị hỏng nên môi bị thâm đen=)),
[/IMG]

ruồi bẹp

Active Member
ôi dồi ôi con gái chị hợp với con Bống nhọ nhem nhà em rồi, ngủ một cái là duyên con gái để gió cuốn bay hết luôn :))
mà công nhận con bé chân dài ghê cơ, chân dài mướt mải.

sis_luli

Member
ôi dồi ôi con gái chị hợp với con Bống nhọ nhem nhà em rồi, ngủ một cái là duyên con gái để gió cuốn bay hết luôn :))
mà công nhận con bé chân dài ghê cơ, chân dài mướt mải.
chị ruồi ơi cái chị Linh kia ko phải "chị" đâu, kém tuổi chị đấy :D
E vẫn khâm phục cái kiểu ngủ giấu mặt dười lưng cái Bống của thằng Kem nhà c. =))

ruồi bẹp

Active Member
chị ruồi ơi cái chị Linh kia ko phải "chị" đâu, kém tuổi chị đấy :D
E vẫn khâm phục cái kiểu ngủ giấu mặt dười lưng cái Bống của thằng Kem nhà c. =))
ôi vậy à -_- hi hi!
cái tư thế ấy mỗi lần nhìn lại chị cũng đều cảm thấy như một lần "súc động bồi hồi" về cái sự quái đản của mèo nhà mình

sis_luli

Member
mều nhà e lại có kiểu ngủ dựa vào tường, ngửa bụng, nằm duỗi đơ 2 chân, 2 tay =.=
để e lục xem còn cái ảnh "minh hoạ" nào ko, máy mới fomat hết vì virus nặng, hix

linhlady

Member
ôi vậy à -_- hi hi!
cái tư thế ấy mỗi lần nhìn lại chị cũng đều cảm thấy như một lần "súc động bồi hồi" về cái sự quái đản của mèo nhà mình
Quả này nhìn giống kiểu đang tập quyền mà đạp phát vào lưng cho em nó gẫy xương sống ấy. may mà Kem nó đang ngủ chứ đang uýnh thật chắc phải cho tự xử luôn quá:love struck:

ruồi bẹp

Active Member
Quả này nhìn giống kiểu đang tập quyền mà đạp phát vào lưng cho em nó gẫy xương sống ấy. may mà Kem nó đang ngủ chứ đang uýnh thật chắc phải cho tự xử luôn quá:love struck:
hức cái tư thế không tưởng này chúng nó ngủ cả chiều -_-, thằng Kem ngủ đã đầu gấu, dậy cũng đầu gấu, nó tỉnh một cái là vồ mông rồi vật Bống quay tròn tròn trên sàn. Tội con bé cứ kêu oai oái mà thằng ranh không chịu ngừng.

thuan81

Active Member
siêu mẫu chân dài với những tư thế biểu diễn vô cùng nóng bỏng !hot girl vietpet nè!em mèo dễ thương quá xinh mà còn biết biễu diễn nữa:love struck:

milkygirl6390

Active Member
sao con mèo nhà linhlady không có dáng ngủ nào bình dân àh...=))... đang ngủ mở mắt ra thấy nó ngủ kiểu đó chắc ôm bụng cười khỏi ngủ luôn...=))

linhlady

Member
Hôm nay thứ 7, u Linh được nghỉ học nên ở nhà up ảnh dìm hàng con gái ;))

Trời nóng nên con lại bắt đầu phưỡn hết ra chiếu cho mát, không may bị mẹ tóm ...

Và rồi nó chừng phạt mẹ nó cái tội dìm hàng nó đây, nó sợ ế

Ối mắt bé mầu xanh là cây hay xanh rêu vậy :X Yêu mầu mắt vãi đạn. Hôm tớ đi chơi cũng gặp 1 be mắt xanh lá cây như kiểu ngọc í :X Ôi trời chết mất :((

Cái kiểu ngủ này uốn éo ác thật :)) Gợi cảm quá :)) Cái này có khi cũng phải cấm mèo dưới 1 tuổi mất thôi :))

linhlady

Member
Ối mắt bé mầu xanh là cây hay xanh rêu vậy :X Yêu mầu mắt vãi đạn. Hôm tớ đi chơi cũng gặp 1 be mắt xanh lá cây như kiểu ngọc í :X Ôi trời chết mất :((
Mắt của con gái tớ màu vàng hơi xanh 1 tí thôi bạn ạ.đấy là có đèn flash nên bạn nhìn mới vậy thôi. nó còn ít tuổi lắm. chưa đến tuổi đong đưa đâu.:D

linhlady

Member
Nguyên si cái mông phèn phẹt của nàng nhợn đây

Chiều đến, sau giờ ngủ trưa giải lao là đến giờ tập thể dục dụng cụ cho săn chắc cơ

Chơi với móc quần áo mà cũng ưỡn ẹo thế đấy

Mẹ ơi! chơi cái này chán quá. Con hổng chơi nữa đâu.......