• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tuyển chồng cho em Bee nhà tớ [ show luôn =]]

buh.sm

Member
:wel:
Em Bee nhà tớ là mèo anh lông ngấn ý ^^ màu xám nhé ^^ xinh lắm !

Hiện nay e ý đag kêu gào kinh quá :-s mà 2 bé scottish fold chưa từ Nga về. Mình muốn tìm 1 bé boys lông ngắn hoặc là lông thảm ý cho abc xyz vs e Bee nhà mình :X

Hình của em ý đây :nonono:

:eek:fftopic:

sis_luli

Member
hà hà con bé đã đến tuổi lấy Ck` rồi cơ àk:blusshing:
Thích con bé này lắm, đêm mà ôm đi ngủ thì thích phải biết (đằng này ở nhà có 2 mẹ trẻ, bé tí ti mà cứ đòi theo lên giường rúc vào chăn, đêm ngủ mà cứ nơm nớp lo đè bẹp mất .... =.= )

=)) thế là công chúa với 2 thái giám rồi :)) thế nào 2 thái giám ấy cũng trách đứa nào làm 2 đứa nó mất chữ "đực" đi cho mà xem

thuan81

Active Member
Em mèo này và em Anh lông ngắn nhà Hoangmoccuong là quá xứng đôi luôn!trai tài tử -Gái giai nhân :love struck: chờ gì nữa bạn!>:D<

sis_luli

Member
hí hí ! bé ý 2 tuổi r` ! ở nhà có 2 thái giám nữa [ nhưng k cho chụp ảnh >.< ] k làm đc j cả hí hí
"Bị" thích con bé này + bé Xù nhà chị NDM + thằng ku Kem nhà chị Ruồi :(:)((
Bao h off nhớ mag e nó đi nhé, tớ phải cắn cho mỗi đứa 1 phát :-"

buh.sm

Member
re

"Bị" thích con bé này + bé Xù nhà chị NDM + thằng ku Kem nhà chị Ruồi :(:)((
Bao h off nhớ mag e nó đi nhé, tớ phải cắn cho mỗi đứa 1 phát :-"
=] đc cái em bee nhà tớ k thích bế ! chả hiểu sao ! 2 con kia to dã man thì cứ thích bế ! đau cả tay

sis_luli

Member
=] đc cái em bee nhà tớ k thích bế ! chả hiểu sao ! 2 con kia to dã man thì cứ thích bế ! đau cả tay
k cho bế thì cho ăn bụp :))
(nói thế chứ cái thằng nhà tớ cũng có cho bế đâu :( ... tại dạo này mỗi lần túm lấy nó là toàn để bôi thuốc + vs tai, mắt .... nên nó toàn lẩn)
k bế đc thì cũng phải hun đc 1 cái mới thỏa :-"

Linhrin

Member
Bỉm nhà EckLee còn kiểu xí trước rồi cơ ..nhưng mà nghe vẻ em ấy không thích :))

buh.sm

Member
k cho bế thì cho ăn bụp :))
(nói thế chứ cái thằng nhà tớ cũng có cho bế đâu :( ... tại dạo này mỗi lần túm lấy nó là toàn để bôi thuốc + vs tai, mắt .... nên nó toàn lẩn)
k bế đc thì cũng phải hun đc 1 cái mới thỏa :-"
em Bee nhà tớ qái lắm =] chỉ khi nào nó nũng nịu thì mới cho bế ! mà đêm cũng pphải thức dậy đến 2,3 lần vs nó ! nó cứ gào dậy bắt vuốt =]

buh.sm

Member
up anh em Bee hồi bé nào

hiện tại tìm đc có 1 cái =] để vào photobucket r` lấy up tiếp nào

hoalinh

Member
Ô hoá ra bee tai cụp hả .Vừa giống mèo anh lông ngắn , có nét giống mèo batu vì mép dầy .Mèo độc quá , đúng là mang từ nước ngoài về

buh.sm

Member
hề =] mèo anh lông ngắn nhưng mà hồi bé tầm đến 1 tuổi tai bé vẫn cụp ! lớn lai thì tai k cụp nữa nhưng mà bé tí ! mũi tịt ! mặt gẫy =]

GAFIEL

Member
Chào Bee ! Bee xinh quá ! Hình lúc bé có cái tai cụp rất độc đáo. Bọn mình kết bạn nhé. Tớ cũng là mèo anh lông nhắn đây, con trai, hai tuổi. Còn Bee mấy tuổi rồi?