• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tuyển vợ nàooooo ( mèo anh lông ngắn , lông dài , xiêm )

Linhrin

Member
Các thằng bé đều đã lớn hết cả rồi.... bạn nào có mèo Anh Lông Ngắn , mèo Anh Lông Dài và mèo Xiêm đang cần tìm bạn trai thì liên lạc với EckLee nhé :D
Đầu tiên là Bỉm nhé :D :x

Tiếp theo là Bíu này :X

và cuối cùng là Bon :x

Các bạn có thể add Y!M EckLee9x để nc cho dễ dàng hơn nhé :D :x

sungak

Member
ôi trời, bạn này sưu tập mèo thích thế. chúc mừng nhé. Mình có mèo anh lông dài, có thể cho lên giống với mèo nào nhà bạn nhỉ ???

Linhrin

Member
ôi trời, bạn này sưu tập mèo thích thế. chúc mừng nhé. Mình có mèo anh lông dài, có thể cho lên giống với mèo nào nhà bạn nhỉ ???
tất nhiên là phải với Bon rồi :D hoặc thử với Bỉm cũng đc , mèo con đẻ ra lại lai tứ tung :p

moimm

Member
Bé Bíu trông mặt ngộ quá, Bỉm thì mặt tròn xoe nhìn ngố ghê :x Mình mong tụi này có con để ngắm nghía ghê !! Up phụ nào

ruồi bẹp

Active Member
a ha hóa ra bạn này là cái bạn tham gia peticon trên kênh 14, mình thấy em Bỉm trên đó :D

Linhrin

Member
Bé Bíu trông mặt ngộ quá, Bỉm thì mặt tròn xoe nhìn ngố ghê :x Mình mong tụi này có con để ngắm nghía ghê !! Up phụ nào
Bon và Bíu đã đi về nhà vợ chơi rồi :)) còn Bỉm thối thôi :))

đi hết cũng thấy nhớ quá >"<

nhocyeuhp

Member
em Bon của ấy dễ thương nhỉ ^^ nhìn em Bỉm cứ ... ngộ ngộ sao ý , thế sao bạn lại định bán em xám kia đi thế :(

Linhrin

Member
em Bon của ấy dễ thương nhỉ ^^ nhìn em Bỉm cứ ... ngộ ngộ sao ý , thế sao bạn lại định bán em xám kia đi thế :(
Mình nuôi em Chin toàn phải xích vì em ấy ghê quá , toàn đánh mấy em mèo kia ... đánh cho sứt tai , chảy máu mấy lần rồi :-ss
em ấy chỉ hợp với ai nuôi 1 bé thôi :-ss - à , em ý không đánh mèo cái :))

lolalola

mặt bé bỉm nhìn yêu ghê, tròn vo như doremon, Bíu lại rất là quí tộc, Bon như sư tử con ấy, yêu ghê lắm

Linhrin

Member
mặt bé bỉm nhìn yêu ghê, tròn vo như doremon, Bíu lại rất là quí tộc, Bon như sư tử con ấy, yêu ghê lắm
Chúng nó nhìn ở ngoài còn đáng yêu hơn cơ :d

mà chúng nó cũng hiều lắm , chẳng quậy phá gì cả :D

sungak

Member
tất nhiên là phải với Bon rồi :D hoặc thử với Bỉm cũng đc , mèo con đẻ ra lại lai tứ tung :p
Với Bon thì có bị lai ko bạn ??? khi nào em nó cho đi về nhà vợ được nữa thì đến lượt mình nhé. Vicky nhà mình cũng nên có em bé đi thôi :D

Cảm ơn bạn nhé, mình sẽ add nick bạn sau.

Dạo này Vicky đang ăn uống khó tiêu, phải cho uống men tiêu hóa 2 hôm.

fanh_xinh

Member
em Bon nhà em ngoan lắm,ở nhà chị biết đi vệ sinh vào toilet nữa.Mỗi tội con mèo cái nhà chị nó ghê ghớm quá,nó toàn bắt nạt Bon thôi.Chắc 1 -2 hôm nữa mang nó về nhà em,không ở đây cứ bị bắt nạt.Bị nó đánh cho mà suốt ngày thích xí xớn lấy nó.hihi

Linhrin

Member
em Bon nhà em ngoan lắm,ở nhà chị biết đi vệ sinh vào toilet nữa.Mỗi tội con mèo cái nhà chị nó ghê ghớm quá,nó toàn bắt nạt Bon thôi.Chắc 1 -2 hôm nữa mang nó về nhà em,không ở đây cứ bị bắt nạt.Bị nó đánh cho mà suốt ngày thích xí xớn lấy nó.hihi
Bon giỏi thế á :x biết đi trong nhà vệ sinh rồi há :X hú hú :X :x :x sướng quá :))

thế 2 đứa đã có gì chưa chị ơi ?

fanh_xinh

Member
uh hôm thứ 2 sau khi ở nha chị, sáng sớm thấy nó cứ kêu xong chi bế xuống nhà vs thấy nó cũng ngồi giống mấy con mèo nhà chị.chắc cu cậu ngửi thấy mùi.hehe.Con Bon này tình cảm phết, nó ở với chị mấy ngày nhưng cũng quấn chủ tạm thời lắm. chưa làm ăn đc gì đâu em ah.Suốt ngày bị con mèo cái gầm gừ với đuổi lên gác thôi.Khổ thân cu cậu