• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Turin(husky)bạn mới của Trắng(samoyd)

Chào tất cả mọi người em mới bắt chú này về được 2 hôm
Hôm nay xin khoe với mọi người;;)

Hôm nay rảnh rỗi post thêm ít ảnh của Turin mọi người nhận xét dùm:D

Và sau đây là thông tin cá nhân
Ngày sinh : 21/05/2009
Cân nặng : 30 kg

lollipop™

Member
em Turin dũng mãnh này, đẹp trai quá xá :D đây có phải chồng mới gả cho bé Trắng không bạn pham diem huyen ? :D

Đúng rồi đó bạn tại mình bắt em nó đúng lúc con Trắng đang salơ với cả chả tìm thấy con samoyd nào nên cho lấy nhau luôn
Thế là thành 1 gia đình hạnh phúc

lollipop™

Member
Chúc gia đình hạnh phúc sớm có baby nhé ^^ Cả bé Trắng lẫn cu cậu turin đều rất đẹp, chắc chắn bầy baby cũng đẹp rồi :) Gluck ^^

yoko1910

Member
Chúc mừng Huyền nhé, 2 em nó đẹp lắm, anh ngưỡng mộ em đấy, còn nhỏ mà đã có trong tay 2 bé rồi chả bù cho anh :( . Nếu có thể thì chủ nhật này sau khi off anh xong thì cho anh đến chơi với cả 2 em nó nhé. Mà em cho husky nhảy vs samoyed không biết sau này có nhỏ nào lông dài như mẹ, màu đen như bố không ta ;)).

Chó con mà lông dài như mẹ , đuôi cong như mẹ , mắt nâu như mẹ nhưng lông lại đen như bố thì thành alaskan

Đúng rồi đó bạn tại mình bắt em nó đúng lúc con Trắng đang salơ với cả chả tìm thấy con samoyd nào nên cho lấy nhau luôn
Thế là thành 1 gia đình hạnh phúc
Oạch! Huyền ơi, em Samoy nhà tớ đang tìm vợ này! Mỗi tội ở tận Hà Nội... Hay để mùa hè sang năm chúng đến kỳ sa lơ mình sắp xếp cho chúng gặp nhau cái. Bắt đầu xx từ mùa hè thì có cún vào mùa thu mát mẻ, thích nghi dần với cái lạnh của mùa đông là vừa. ;))

mr.tuan93

Member
èo turin đẹp quá :X, hôm nay đi off nhìn thấy turin càng nghiền hơn :X:X bao giờ mới có 1 bé như vậy đây 8-> hihi... Chúc turin luôn khỏe mạnh nhớ ;)...

Hì Turin dáng dấp, đầu thủ đẹp ghê! Bạn Huyền thật là tài chọn được cả Samoy lần Husky đẹp mỹ mãn! ^^
Mà ý định trên của mình là thực đấy nhé! Nếu bạn Huyền đồng ý thì hè năm tới mình sẽ cho Lợn xuống Hải Phòng chơi. :)

Hì Turin dáng dấp, đầu thủ đẹp ghê! Bạn Huyền thật là tài chọn được cả Samoy lần Husky đẹp mỹ mãn! ^^
Mà ý định trên của mình là thực đấy nhé! Nếu bạn Huyền đồng ý thì hè năm tới mình sẽ cho Lợn xuống Hải Phòng chơi. :)
Cảm ơn bạn nhiều . Để con Trắng nó đẻ xong lứa này xem nó chăm con có tốt không rồi mình mới cho nó đẻ tiếp . Nếu được mình sẽ cho nó lấy Lợn nhà bạn:love struck:;)

Hôm nay vào thì thấy mấy cái ảnh cũ không xem được . Gửi lại cho mọi người cùng xem
Chị ơi đánh răng cho em với:day dreaming:

Nhanh lên em còn đi ngủ:yawn:

Có đánh không em giận bây giờ:angry:

Còn đây là toàn cảnh gia đình

yêu thế, happy family ^^ Bạn ơi khi nào có cơ hội cho mình xí 1 em nhá :D mong rằng các baby kế thừa đc sắc đẹp của thầy u các baby