• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trung Tâm Nhiệt đới Việt _Nga khảo sát chó Hmong cộc

WOLF-BROS

Member
các bác cho em hỏi chi phí để sở hữu 1 em Hmong cộc tầm 2 tháng trở lại là bao nhiêu ạ
thích loại cộc này từ lâu mà không biết tìm kiểu gì mong các bác chỉ với ạ
rẻ hơn bạn nghĩ nhiều, mà nói chung đi mua cái gì cũng thế, kệ, cứ hỏi giá đàng hoàng, hợp lí và vừa túi tiền thì mua còn không thì thôi, ai nói gì đâu mà bạn phải ngại, người nào ý kiến mới phải xem lại mình bạn à :) bây giờ là văn minh thương mại rồi mà
còn muốn kiếm thì có cái ông nick mông cộc ở trên đó, đang chán muốn bán 1 con cộc đen nhưng trán có hình mặt trăng đó, hàng độc lắm đó nên được đặt tên là Bao Nuốt chửng đấy :D mua nhanh kẻo ông ý đổi ý hị hị

c0_d3p_z4i

rẻ hơn bạn nghĩ nhiều, mà nói chung đi mua cái gì cũng thế, kệ, cứ hỏi giá đàng hoàng, hợp lí và vừa túi tiền thì mua còn không thì thôi, ai nói gì đâu mà bạn phải ngại, người nào ý kiến mới phải xem lại mình bạn à :) bây giờ là văn minh thương mại rồi mà
còn muốn kiếm thì có cái ông nick mông cộc ở trên đó, đang chán muốn bán 1 con cộc đen nhưng trán có hình mặt trăng đó, hàng độc lắm đó nên được đặt tên là Bao Nuốt chửng đấy :D mua nhanh kẻo ông ý đổi ý hị hị
vâng em cám ơn nhưng anh có thể nhắn tin cho em giả cụ thể của 1 em HMC con khoảng 2 tháng trở về màu đen được không ạ hoặc cho em yh hay sdt của người đó để em hỏi han chút vì từ trước đến h xem ảnh và 1 số thông tin trên này thì thấy dòng HMC rất hay và hợp với điều kiện miền bắc hơn là chó PQ

Hungvq

Member

Cộc đực hung đồ 27kg, Tại Quyết Tiến Quản Bạ.
Đã cắn một thành viên trong đoàn Khảo sát 2 nháy vào tay. Khi bấm tai lấy chút da cu cậu đã tức dận vật người bấm da gần chết cũng may là có nghiệp vụ về huấn luyện chó đã cầm một khúc gỗ cho vào mồm con cộc này chứ không là đi viện sớm.
Con này quá đẹp đi! Nhìn cái lông nó dựng dựng trên lưng phê quá... Nhưng sao phần lớn mong cộc chú Tuyên chụp anh thấy tai đều cụp hết nhỉ, có thấy con nào tai vểnh đâu???? - Vậy con nhà mình cụp tai mới chuẩn mông cộc rồi hề hề..

WOLF-BROS

Member
Hóa ra có vụ đi đêm này à ???????????????????????????????????
ôi dồi ôi, cả ngày hôm ý gạ gẫm mãi đới =)) càng gạ em càng thấy con vàng nhà em sao mà long lanh thế cơ chứ lị, đầu gấu thì đừng hỏi, dám dọa cả chị fox và anh Xồm để cướp cổ gà đới

WOLF-BROS

Member
vâng em cám ơn nhưng anh có thể nhắn tin cho em giả cụ thể của 1 em HMC con khoảng 2 tháng trở về màu đen được không ạ hoặc cho em yh hay sdt của người đó để em hỏi han chút vì từ trước đến h xem ảnh và 1 số thông tin trên này thì thấy dòng HMC rất hay và hợp với điều kiện miền bắc hơn là chó PQ
bạn có thể nhắn tin cho bác Tuyên ngay trên forum này mà, giá thì tùy độ khan của từng màu và nguồn gốc con chó nhưng đảm bảo giá rẻ hơn bạn nghĩ nhiều, không phải ngại, khách hàng là thượng đế, hợp thì múc không thì thôi đi tìm chỗ khác :)

cattuong37

các bác cho em hỏi chi phí để sở hữu 1 em Hmong cộc tầm 2 tháng trở lại là bao nhiêu ạ
thích loại cộc này từ lâu mà không biết tìm kiểu gì mong các bác chỉ với ạ
Liên lạc sớm may ra còn kịp có chó trước Tết bạn ah!!!
Con chó đến với mình nhiều khi còn tùy cái duyên nữa. Cứ đặt gạch và chờ đợi rồi sẽ đến lượt mình thôi. Chúc bạn sớm có chó đẹp!!!

QuangGL

Member
Con này quá đẹp đi! Nhìn cái lông nó dựng dựng trên lưng phê quá... Nhưng sao phần lớn mong cộc chú Tuyên chụp anh thấy tai đều cụp hết nhỉ, có thấy con nào tai vểnh đâu???? - Vậy con nhà mình cụp tai mới chuẩn mông cộc rồi hề hề..
Chắc là phải tai cụp mới chuẩn rồi ông ạ! hờ hờ.. Con nhà tôi lại dựng quá, mà cùng đàn với con nhà ông đới

Đây là ảnh em xin của đoàn chứ em có dám cầm máy ảnh đâu em mà cầm máy ảnh thì em chụp cả người lẫn chó. Chủ nhật này các bác ấy về qua kiểu gì cũng có ảnh đầy đủ của các thành viên. Nhà em thì em đăng ký cho đo có 2 con, còn chó cái thì xin phép nghỉ cho khoẻ. Không bấm da bấm dủng gì cả.

mong coc

Member
chém gió ...........chém gió .......ko được đâu sói :-??