• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tri Ân

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler

Trước hết vnrottweiler xin cám ơn và gửi lời tri ân đến các anh chị em đã thương yêu và ủng hộ vnrottweiler trong thời gian qua..sắp tới sonnguyen có chút việc phải đi xa khoảng 1 vài tháng để giải quyết công việc nên việc tham gia diễn đàn cũng như hoạt động trong CLB rottweiler Saigon sẽ bị ít nhiều hạn chế nên mong anh chị em thông cảm…mọi việc tại vnrottweiler kennel sẽ tạm giao lại cho người em của mình tên là Tùng với 3 số DT liên lạc: 0903966992 – 0909752600 – 0939566067….mọi công việc tại vnrottweiler sẽ do Tùng đứng ra giải quyết thay, bên cạnh đó anh chị em có như cầu liên lạc trực tiếp với mình thì có thể liên lạc thêm với mình theo điạ chỉ mail sonnguyen@vnrottweiler.com hoặc sonnguyen@navisonaudio.com mình sẽ trả lời trong vòng 24 tiếng ( số DT tại nơi mới sẽ cung cấp sau ).

Mong anh chị em sẽ tiếp tục ủng hộ vnrottweiler và giúp đỡ Tùng trong thời gian Sonnguyen vắng mặt…nếu có gì khúc mắc chưa được rõ ràng và thông suốt xin anh chị em vui lòng chờ mình về lại giải quyết thỏa đáng.

Xin chân thành cám ơn

Sonnguyen
Vnrottweiler kennel

chúc anh thuận buồm xuôi gió khi về sẽ có nhũng sản phảm tốt để tạng anh em yêu rott vn

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc Sơn đi thượng lộ bình an . Kỳ này đi lâu dử vậy Sơn? Tháng 7 này có về kịp tham dự show không em? còn nếu về không kịp thì nhớ gửi USD về cho anh và An nhé :)):)).=)). Good luck to you. Thân chào.

Lâu lâu không vào dd vì quá bận với 3 con rott con, biết anh Sơn có kế hoạch từ trong năm vậy mà vẫn thấy buồn buồn. Thôi thì chúc anh "Mã Đáo Thành Công"! Hẹn có ngày anh em mình lại được ngồi với nhau.

onnick92

:(:( a chi e clb rottweiler giúp e này với :( ! cho e nơi nhận chó từ Mỹ gữi về ở đâu với ! thanks :(

Chúc Anh lên đường thành công nhé!Chắc chuyến này A.Tùng mệt đây!:-h chúc Anh thượng lộ bình an !

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin cám ơn các ae đã quan tâm và động viên vnrottweiler trong những ngày mình vắng mặt...xin hẹn 1 ngày không xa sẽ có dịp Tái Nạm..he.he.ý lộn Tái Ngộ....

Xin chân thành cám ơn

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hiện nay mình đã có số DT tại US là 714-2622037 nếu ae có gì quan trọng cần trao đổi trực tiếp thì liên lạc nhé...

xin cám ơn

BR

Anh ơi có chương trình gì bên US thế??? Mà đi mấy tháng cơ à??? Lâu không vào đọc thông tin trên diễn đàn, hôm nay vào thấy Bác đã quan bên US rồi??? Ở bên đấy ở TP nào thế anh?

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Anh ơi có chương trình gì bên US thế??? Mà đi mấy tháng cơ à??? Lâu không vào đọc thông tin trên diễn đàn, hôm nay vào thấy Bác đã quan bên US rồi??? Ở bên đấy ở TP nào thế anh?
chào Long ! lâu quá không gặp.khỏe không ? dạo này tình hình ae HD thế nào rồi..anh đi công việc riêng nên hơi lâu.chắc cũng khoảng trên 4 tháng..khi nào về ae mình gặp nhau 1 chuyến nhé..

BR

chào Long ! lâu quá không gặp.khỏe không ? dạo này tình hình ae HD thế nào rồi..anh đi công việc riêng nên hơi lâu.chắc cũng khoảng trên 4 tháng..khi nào về ae mình gặp nhau 1 chuyến nhé..

BR
cảm ơn Bác! Em vẫn khỏe. ACE Hải Dương thì cũng vẫn đều đều thôi anh. Ok! khi nào Bác về anh em gặp nhau 1 chuyến. Lâu lắm rồi cũng chưa gặp Bác. Khi nào về aloo em nhé.

bevy2002

Member
Nhà bác Sơn Nguyễn''kín tiếng'' quá đấy.Có khỏe không? bên đó vui quá nên ''quên'' hết bạn bè rồi..hi..Chúc may mắn nhiều nhé.