• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TRD

em xoáy này đẹp quá.. đợi tai lên nữa là chuẩn luôn... con bố và con mẹ ở đâu vậy anh

doberman

Member
em cam on anh rat nhieu,nho anh ma em hieu rat nhieu ve anh em tren dien dan,hi vong moi nguoi cung xay dung dien dan ngay cang lon manh hon.

TRD_hp

Member
wa... chú chó đẹp quá. Đây là niềm mơ ước của e bấy lâu nay đây.....

Hung.tinhyeu

Active Member
nhìn không nhầm thì chân sau em này hơi bị lỗi rồi
Vâng đúng ạ, em nó hơi bị lỗi 2 chân sau vì lý do.................................em nó còn quá nhỏ, mới được 55 ngày tuổi.

wa... chú chó đẹp quá. Đây là niềm mơ ước của e bấy lâu nay đây.....
Thân mời bạn vào trang Zing mp3 để nghe bài..........Niềm mơ ước bấy lâu nay đã thoả ước mong. Thân

bebe6383

Member
Anh ơi em này tên là gì anh giới thiệu để cả nhà làm quen đi ạ . Em này về tay anh chăm thì chả mấy chốc lại hot như Amant ấy chứ . Bác Hùng là cứ tẩm ngẩm tầm ngầm thế mà toàn kiếm được những em dễ thương ghê cơ ...

hoangtkv

Active Member
Ông này bắt con TRD trước thì đầu thủ nhìn như Pit, còn con này thì mặt gẫy như Rot. Bó tay

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh ơi em này tên là gì anh giới thiệu để cả nhà làm quen đi ạ . Em này về tay anh chăm thì chả mấy chốc lại hot như Amant ấy chứ . Bác Hùng là cứ tẩm ngẩm tầm ngầm thế mà toàn kiếm được những em dễ thương ghê cơ ...
Chào cô.

Em này mình không biết tên, em này là một người bạn làm bên nghành thuỷ điện đang nuôi, mấy hôm nay bạn ấy đi công tác bên malayxia nên gửi mình chăm hộ mấy hôm. Chắc là ngày bạn bạn ấy qua đón về. Thân