• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TRD SURI - những bước chuẩn bị dogshow 2012

doberman

Member
đẹp đấy anh àh.hi vọng hôm nào có dịp giao lưu với anh em trong đây quá.bác chuyển qua xám Blue rồi àh.

hieu_vd

Member
[SIZE=]chúc mừng anh ! 1 con chó rất tương lai ..............................![/SIZE]

thanhloc

Member
Thành lộc xin chân thành cám ơn anh em quan tâm .Thời gian vừa rồi bận nhiều việc gia đình nên kg sinh sán sợ quá tải nên hạn chế.TRD minh chơi hơn 4 năm rồi mong giao lưu toàn thể anh em

trung2t3c

Active Member
đen nguyên lưỡi có khi vào Ring chưa kịp chạy đã bị bác Tài cho out rồi ....

Cuong_Chao

Member
Đứng như thế tạo được dáng nhưng có sợ hỏng chân không bạn ? Vì mình thấy mặt tiếp súc của bàn chân không được tốt , bởi vì inox rất chơn .

Tuy phong

Member
Cho em hỏi em này có gia phả thế nào bác Thành Lộc nhợ !
Em nó hãy còn baby, bác cho em nó tập luyện vừa vừa thôi nhé.
>:D<

trung2t3c

Active Member
Đứng như thế tạo được dáng nhưng có sợ hỏng chân không bạn ? Vì mình thấy mặt tiếp súc của bàn chân không được tốt , bởi vì inox rất chơn .
mỗi ngày chỉ tập 1-2 phút chắc cũng ko ảnh hưởng gì cả ....
bề mặt đứng có độ nhám để bám khá tốt chứ ko phải bề mặt trơn

damson82

Member
đen hết lưỡi để làm gì và chứng tỏ điều gì vậy bạn ??????
đây mình nói trên phương diện cá nhân bạn ah.cá nhân mình thích như vậy.còn ngoài ra nó không chứng minh được gì cả!
Mình tìm lại ảnh con xoáy xám có lưỡi đen mà giờ không thấy đâu cả.mình còn nhớ con xoáy đó được 1 người phụ nữ tây dắt chụp ảnh.theo cá nhâm mình sẽ đẹp hơn lưỡi đốm.

thanhloc

Member
Chào ban DAMSON 82 theo minh tim hiểu thì tiêu chuânTRD đâu có đòi hỏi phải lưỡi đen hết đâu<mình chọn con đường TRD chứ mình đâu chọn phú quốc đâu>

Cuong_Chao

Member
Đúng là đối với TRD thì lưỡi đen không quan trọng nhưng bạn Damson thích như thế thì cũng không sao cả , mỗi người cảm nhận một cái đẹp khác nhau . Chúc cho những người chơi TRD luôn đoàn kết

damson82

Member
Chào ban DAMSON 82 theo minh tim hiểu thì tiêu chuânTRD đâu có đòi hỏi phải lưỡi đen hết đâu<mình chọn con đường TRD chứ mình đâu chọn phú quốc đâu>
đúng bác ah.em đã nói là trên phương diện cá nhân e thích vậy thôi ạ.chứ không liên quan gì đến tiêu chuẩn hay quy định gì ạ.mà hình như tiêu chuẩn cũng chỉ nói là lưỡi đốm được ưa thích hơn thôi thì phải ạ.
lần đầu tiên em tra cứu trên google em rất ấn tượng với con xoáy xám lưỡi đen được 1 phụ nữ tây dắt đứng chụp.