• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trd sài gòn

thanhloc

Member
em khoái con này nhưng e khoái con của nó hơn hehehe..màu lông đỏ tười đã thiệt
anh chỉ sợ là em kg khoái thôi chứ khoai là đươc chứ co gì khó đâu gần có rồi.mà lại nhiều người khoai mới thích

thanhloc

Member
1 nay thành lộc xin giới thiệu vài thành viên TRD của trại
đầu tiên là SALLY giới tính MALE snh ngảy 30/11/2012

thanhloc

Member
Có bao nhiêu chó đẹp bán ra bắc hết rùi còn chó đẹp đâu mà show!!!
vậy sao bạn giờ bạn nói mình mới biết,vậy bạn co con cho bạn nuôi gọi là đẹp đưa lên cho ae học hỏi

chúc bạn bình tỉnh nhé

haigadon

Member
Có bao nhiêu chó đẹp bán ra bắc hết rùi còn chó đẹp đâu mà show!!!
bạn chắc không đó là bạn đang nói những tay nào chơi TRD sài gòn mình không quan tâm nhưng nếu bản thân mình nếu mà cầm 1 con chó đẹp ,ưng ý chắc người muôn mua con TRD của mình phải vất vả lắm..có khi còn phải nghe những lời khó chịu..mắt dù có thể họ có nhiều tiền nhưng chưa chắc đã mua dc..đó là tíonh cách của...và mình cũng đã từng không tiếpo 1 thằng chỉ 1 cầu nói "không mua được bằng tuiền thì mua bằng nhiều tiền"cần mình cho số dt của người đó để bạn xác mình không

thanhloc

Member
IXAREN nhà hôm nay được 50 ngày hy vong mọi điều tốt đẹp gửi đến anh em gần xa

haigadon

Member
chồng nó xấu quắc xem làm gì.........không đẹp bằng chó a e hà nội đâu

thanhloc

Member
:(( a cứ trêu em hoài ......................
bởi vầy mún tìm 1con xoáy thái đúng nghĩa gọi là đẹp để ngồi nhìn cho thoả con mắt...thì trong SG này bk tìm đâu ra thật sự võ công quá thâm hậu bái phục

haigadon

Member
bởi vầy mún tìm 1con xoáy thái đúng nghĩa gọi là đẹp để ngồi nhìn cho thoả con mắt...thì trong SG này bk tìm đâu ra thật sự võ công quá thâm hậu bái phục
có cũng không biết nhìn như thế nào mà ra..nhềiu khi ngay đó còn không thấy a lộc ơi