• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TRD PHONE nhà THÀNH LỘC

thanhloc

Member
Hôm nay mình giới thiệu thành viên nhà mình với anh em mong ae ủng hộ và góp ý

Em iphone sinh ngày 13/03/2012

doberman

Member
Sai Gon Nắng Đẹp!!!

Rất Đẹp.Mình ở ngoài này cũng chỉ mong có được những ngày nắng đẹp như mấy hôm vừa rồi.Có nắng nhìn mấy em TRD khác hắn.Em nhà mình cũng bị 1 vết tròn trên lưng như của bạn,đang cố gắng khắc phục. rất mong giao lưu với anh.

damson82

Member
Anh ơi e kiểm tra mail không thấy anh ah.mail anh là gì để e mail cho anh xem có nhận đúng địa chỉ mail không nhé a.

cuteo8888

Vietpet sponsor
nhà bác thanhloc này có vẻ đam mê xoáy thái này nhỉ em thấy bác nuôi cũng lâu năm rồi thế ở nhà bác có em nào đi thi chưa bác

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
con này có phải dòng chó nhà phi thủ đức không bác.đẹp đấy bác a nếu 2 chân trước đứng rộng ra ức lở thì tuyệt

Hôm nay mình giới thiệu thành viên nhà mình với anh em mong ae ủng hộ và góp ý

Em iphone sinh ngày 13/03/2012
con này có phải dòng nhà phi thủ đức không bác đẹp đấy bác ạ.nếu 2 chân trước đứng rộng ra ức lở thì tuyệt vời hơn

thanhloc

Member
nhà bác thanhloc này có vẻ đam mê xoáy thái này nhỉ em thấy bác nuôi cũng lâu năm rồi thế ở nhà bác có em nào đi thi chưa bác
Chào các anh em vừa rồi có dự giải nhung chỉ được giải thấp thôi trình độ mình còn non trẻ quá.Người thái họ quá là chuyên nghiệp,ra show học hỏi là chính
[con này có phải dòng chó nhà phi thủ đức không bác.đẹp đấy bác a nếu 2 chân trước đứng rộng ra ức lở thì tuyệt ]
IPHONE nhà mình cha mẹ nhập thái lan kg có dính vào dòng của PHI thủ đức hết.IPHONE nhà mình đã nhập quốc tịch VKA khi được 1 tháng tuổi

doberman

Member
Anh em ngoài bắc cũng vừa đưa về 3 cá thể rất đẹp.hi vong được giao lưu thường xuyên với anh.Mục đích chính đẩy mạnh phong trào và làm đa dạng con giống và nguồn gen,tránh tình trạng mấy năm ngần đây người chơi ít có nhiều sự lựa chọn về con giống.
Đây là gmail của em :quanghoatrd@gmail.com
fb: phạm quang hòa TRD

thongkhpt

Địa chỉ em em này ở đâu anh? Đẹp lắm, hình như tiêm thuốc bị apse thì phải, tiết quá! Hôm nào mình sẽ up hình con thái nhà mình cho các anh em xem nhé, vừa tròn 8 tháng nên chưa ra hình dáng đàn ông nên mình chưa up thôi.

thanhloc

Member
sd là 0989367766 mình o sài gòn mong giao lưu ae gần xa.nếu ơ sài gòn thì mình làm chầu cà phê tán ngẫu hoặc chat chic cho vui

hi anh thành lộc...em củng ở sài gòn và đang nuôi một bé xoáy thái..hôm nào anh rãnh ..anh em giao lưu ..thank anh...số đt em là 0902488828 hiền.

thanhloc

Member
hi anh thành lộc...em củng ở sài gòn và đang nuôi một bé xoáy thái..hôm nào anh rãnh ..anh em giao lưu ..thank anh...số đt em là 0902488828 hiền.
Chào HIỀN mình hân hạnh được giao lưu với bạn nhân đây đẹp trời mình gửi vài hình cho các bạn

Tuy phong

Member
Tính tặng em này đi show chơi mà chê phải không ?
Qua 12h trưa nay là hết hạn, tui rút lại lời hứa đó nhen. Kakakak

%-:)-ss%-(

damson82

Member
kế hoạch cho năm 2013 của anh lộc như nào rồi anh?
chúc anh thành công anh nhé!