• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tranh vẽ bằng Paint xin các bác nhận xét (Fan GSD)

bibin

Member
Dạ đây là tranh em vẽ bằng Paint ạ.Em vẽ chú GSD này khi thấy 1 bức ảnh trên Google,mong các ACE nhận xét.Thôi thì thơ em không biết làm,văn lại kém nên em góp tạm bức tranh mong các ACE thư giãn vui vẻ.

Ảnh hơi mờ nên ACE nhấn vào xem khổ lớn thì đẹp hơn ạ :D

bibin

Member
Rất đẹp, cám ơn bạn.

Vâng,cháu rất cảm ơn bác đã có lời nhận xét.Cháu post tranh lên mong các ACE hưởng ứng và post tiếp những bức tranh mà mọi người sáng tác(tranh vẽ tay,Paint...),cháu thấy chuyên mục chưa có bức tranh tự vẽ nào nên cháu post để hưởng ứng.Box văn nghệ nên cần nhiều đề tài khác nhau cho phong phú ạ.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Tranh đẹp đấy binbin à. Cứ phát huy nhé! Nếu có tranh về loài cún khác nữa thì post ngay nhé.

KHIEMTN

Member
Rất đẹp bạn ạ !!! Nhìn có hồn ghê , tiếp tục phát huy cho mọi người được nhiều cơ hội thưởng lãm bạn nhé !!! :-bd:-bd:-bd

Khủng long

Active Member
Mình góp vui với bạn nhé....nhưng tranh này là mẹ mình vẽ Đại ca nhà mình chứ không phải mình vẽ bạn cho ý kiến xem nào...

Có cả tranh mấy con mèo cưng nhà mình nữa nè....

nab2195

Dịch giả Vietpet
Khủng Long ơi mẹ em khéo tay quaaaaaaaaaaaa, vừa may váy rất xinh cho các bé cún lại vừa vẽ được tranh đẹp như họa sĩ vậy, chị rất ấn tượng với mẹ của em đấy:love struck:
Em sướng nhá, có đc người mẹ nhiều tài năng;) Không biết cô Khủng Long nhà mình có tài ẩn gì ko đây:smug: hmmmmmm

CENTIMET

Member
hi hi..KL hả...có tài ghê lắm..hôm nào Cent chôm bằng chứng cho các AC 4r mình xem, xem xong chắc cười ra nước mắt quá...hi hi
Cô Phượng giống nghệ sĩ quá..hi hi

bibin

Member
Quá tuyệt,mẹ bạn vẽ giỏi thiệt...Bạn gửi lời cảm ơn tới bác hộ mình về những bức vẽ nha,nó rất...rất đẹp.Tất cả mọi người hãy hưởng ứng topic này,mọi người hãy post những bức tranh nghệ thuật của mình,người thân,bạn bè...Để mọi người có thể thưởng thức,nhận xét.Mong mọi người hãy đẩy cao tính nghệ thuật cho riêng mình và làm đẹp cho ngôi nhà VP của chúng ta.
Thank.

dieuthuy

Mẹ của KhungLong vẽ đẹp thật, cám ơn vể những bức hình thật sinh động. Có gì cứ fát huy tiếp nhé. KhungLong mà sưu tầm đc ảnh gì thì post tiếp nhé!

Khủng long

Active Member
Dạ...em xin cám ơn các bác ạ . Còn mấy cái này em gởi tiếp ạ
Mà ...các anh chị ơi ...em sưu tầm tranh vẽ của nước ngoài được không ạ ???

trung2t3c

Active Member
thật ko ngờ bức tranh vẽ = paint lại sống động thế, ngoài việc có khiếu sang tạo chắc chắn Bin còn có tính nhẫn nại ghê lắm mới cất công vẽ lên bức trang này.Thật đáng hoan nghênh

Khủng long

Active Member
Tranh sưu tầm...

Tranh vẽ của nước ngoài ,em thấy đẹp quá , ST up lên để các bác cùng chiên ngưỡng . Nếu không phù hợp nhờ Mod xóa giúp . Em xin cám ơn ạ .

dieuthuy

Tranh vẽ đẹp quá, Khunglong cứ fát huy nhé, sưu tập đc thì post lên ngay cho các ACE thưởng thức nhé. Trông thật như ảnh chụp vậy, thật sống động.

bibin

Member
thật ko ngờ bức tranh vẽ = paint lại sống động thế, ngoài việc có khiếu sang tạo chắc chắn Bin còn có tính nhẫn nại ghê lắm mới cất công vẽ lên bức trang này.Thật đáng hoan nghênh
Bác cứ khen quá chứ em vẽ cũng bình thường thôi ạ,ngồi vẽ xong bức tranh này nếu tính liền là 6h>7h ạ.Trong thời gian sớm nhất em sẽ post 2 bức em đang định vẽ lên trình làng ạ.

T

thinhban

Guest
Dạ đây là tranh em vẽ bằng Paint ạ.Em vẽ chú GSD này khi thấy 1 bức ảnh trên Google,mong các ACE nhận xét.Thôi thì thơ em không biết làm,văn lại kém nên em góp tạm bức tranh mong các ACE thư giãn vui vẻ.

Ảnh hơi mờ nên ACE nhấn vào xem khổ lớn thì đẹp hơn ạ :D
tuyệt lắm bác ạ mong bác chỉ giáo thêm cho em để ae cùng vẽ