• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trang web tham khảo dinh dưỡng cho cún

kid1989

Active Member
Mình dạo này một phần vì lười một phần vì khá bận nên muốn post link này lên cho ai có thời gian và tâm huyết có thể dùng google translate hoặc gì đấy để dịch lại các tài liêu có trong trang web này để mọi người có thể tham khảo

Trang web này do các chuyên gia về sức khỏe cho cún của Đức lập ra. Họ chỉ free cho các kiến thức cơ bản và chế độ cũng như thực đơn chung chung nhất cho một con chó. Còn nếu muốn chi tiết hơn về chế độ ăn của từng loài, từng giai đoạn ...v.v... thì phải mất phí chuyển khoản và cung cấp thông tin chi tiết con cún của bạn để họ gửi tư vấn trực tiếp qua mail.

Các bạn có thể tham khảo qua trang web

www.meinhund.ch

Có vấn đề gì thắc mắc về các nội dung chính trong trang này thì pm mình qua topic này hoặc nick yh: phamducviet_22081989 mình sẽ cố gắng hết sức để giúp đỡ các bạn

Chúc cún của các bạn luôn khỏe mạnh và phát triển tốt :)