• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trời đẹp lôi mấy nhóc ra hồ chụp ảnh :D

luv_rott

Member
2 em đứng chụp cùng nhau nữa chứ :D

Sao Bốp lại quay mặt đi k chịu nhìn Gấu thế kia :(

xuandu74

Member
Chúc mừng bạn có 2 chú rott đẹp, các em nó được bao nhiêu tháng rồi hả bạn.

luv_rott

Member
@ LaBeL : vâng nhà e ở VQ :D sao bác biết vậy ? nhà e mở quán cafe ở mặt hồ đó hôm nào rảnh bác vào ae giao lưu nhể :D
@ xuandu74 : e đực đc 14 tháng còn e cái đc 2 tuổi rồi anh ah :D

trungcs

Member
Nhà anh ở hồ Than Thở có phải không ạ? Quán cà phê nhà anh tên chi vậy, em học ở Học Viện gần đó , tiện thể hôm nào qua ngắm 2 chú này nhể?....

luv_rott

Member
@trungcs : đúng rồi nhà mình ở hồ than thở đó :D quán Gi-4 nha hôm nào rảnh vào chơi nha

mr.tr0c

Member
Hôm nào qua nhà anh uống cafe anh cho em đc chiem ngưỡng 2 nhóc rott nhà anh nha. Có phải nhà anh có cây lộc vừng không vậy ?

em ở gần trường cấp 2 Tân Triều bác ạ.Em hay lượn qua nhà bác uống cà phê, nhưng không thấy 2 em rot này.Chúc em nó mau về nhà mới bác nhé!

luv_rott

Member
đính chính lại là bh mình đổi tên quán là Lộc Vừng ( cho nó nhiều lộc ý mà :p ) hôm nào anh em VP quanh khu Văn Quán vào nhà mình uống cafe thì alô mình phát rồi ae giao lưu . số mình là 0948051088