• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trưng bài bồ câu lần thứ 17 tại 12 (23/05/2010)

[/center][/QUOTE]

Tấm này là cấm trẻ em dưới 18 tuổi xem đó anh Thắng ơi ( may quá, em vừa qua 18:D:D=))=))

thang_Q5

Active Member
Cho trẻ em xem học hỏi là vừa rồi :)) trẻ em bây giờ quỉ quá không biết đâu mà mò nhiều khi còn hơn mình nữa :D

Cái này gọi là cảnh nóng. Trên phim bây giờ còn có cảnh nóng quá trời nữa mà.

oh cặp này chắc chắn đẻ là có cồ ngay, hihihihihi quá tuyệt luôn, à Thắng cho hỏi cặp cảy cá đó của căn cứ nào vậy, mai mốt post hình có chú thích thêm là chim của căn cứ nào được không mấy anh!!!!!! đa tạ

Cặp vẩy cá đó của a Tí ve chai đó bạn! Khi chụp thì biết chim của ai, nhưng về nhà thì nhìn hình không nhớ được, nên không chú thích chim của ai được đó mà.

candat

thành viên mới

Chào các anh em , theo dõi thông tin trên này mấy tháng nay mới ghi danh được , sáng chủ nhật tuần này em nhất định thu xếp ra cội 12 chiêm ngưỡng và học hỏi chuẩn bị nhập môn mới được . Hình như bên 12 LBB là cội Cầu Tre phải không anh em ?

Chúc toàn thể anh em sức khoẻ và chim khoẻ bay nhanh..hihi..