• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trường HLC Vũ Hùng dạy chó tấn công

VuHung

Member
XIN MỜI MỌI NGƯƠI COI VIDEO DẠY CHÓ TẤN CÔNG NÀY THÌ SẼ GIẢI ĐÁP ĐƯỢC HẾT THẮC MẮC Vì đã thấy tận mắt con chó đang cắn bao tấn công rồi bỗng quân xanh buông tay khỏi bao, bao rơi xuống đất,con chó tiếp tục truy đuổi quân xanh tới cùng, chay bở hơi tai, nguy hiểm quá, phải leo lên bức tường để chạy trốn. Trong này có những mục :
1- Tấn công không có bộ quần áo BẢO HỘ, không có bao TẤN CÔNG. Chỉ có lòng dũng cảm và 2 bàn tay trắng.
2- Tấn công có bao tay bảo hộ.
3- Tấn công khi con chó đang cắn bao tay thì quân xanh buông bao tay, con chó cũng nhả luôn để bao rơi xuống đất và nó tiếp tục truy đuổi quân xanh tới cùng. Tóm lại nó không mê cái bao như ta thường nghĩ. Vì các bộ đồ bảo hộ TẤN CÔNG gồm Quần và Áo, Bao tấn công rất mắc tiền, nên các hlv đành phải đem lòng dũng cảm ra để mà huấn luyện chó tấn công. hlv VŨ HÙNG.<0903827477>.

http://www.youtube.com/watch?v=xosvcB4iWG8

love_story

Rất vui được biết chú qua diễn đàn này.
Hiện tại cháu có 1 em Bèrge 7 tháng tuổi. Cháu muốn gởi nó đi huấn luyện được ko ạ?
Cháu ở Q.12, gần cầu Tham Lương(đường Trường Chinh), cháu muốn cho em nó học bán trú. Bác có thể cho cháu biết chi phí và chi tiết về quá trình huấn luyện không ạ?
Cám ơn Bác Vũ Hùng rất nhiều.

VuHung

Member
Chó 7 Tháng Tuổi đi Học .

XIN CHÀO LOVE_STORY .
Chó của Em được 7 tháng tuổi cho đi học là thích hợp lắm rồi.
1-Chi phí cả tiền học và tiền chuyên chở bằng xe Honda mỗi ngày là :1.000.000đ/tháng .
2-Xin gửi đến Em Chương Trình của chó học để Em coi nhé.<Điện thoại liên lạc của nhà trường là :0903827477.hlv VŨ HÙNG .
3-Em có thể cho
biết Tên và địa chỉ của Em để nhà Trường đến ký HỢP ĐỒNG trước khi cho chó đi học.
CHƯƠNG TRÌNH CHÓ HOC NHƯ SAU :Bằng tiếng Việt-Hoa-Anh Pháp.
a-KHOÁ CĂN BẢN PHỤC TÙNG:Tuỳ theo từng con chó,có thể từ 2 đến 3 tháng như sau :ĐI SÁT CHÂN - NGỒI - BẮT TAY - CHÀO - NẰM - BÒ - LĂN - VƯỢT CHƯỚNG NGẠI VẬT để rèn luyện thể lực và tính can đảm,lanh lẹ.
b-KHOÁ CHUYÊN MÔN NÂNG CAO :<3tháng> :KHÔNG ĂN MỒI BẢ - TẤN CÔNG NGƯỜI LẠ XÂM NHẬP BẤT HỢP PHÁP - TẤN CÔNG TRÔM CƯỚP ĐỂ BẢO VỆ CHỦ VÀ CANH GIỮ TÀI SẢN CHO CHỦ - TÌM KIẾM ĐỒ VẬT .

__Ant__

Member
Trời ơi hay quá chú ơi, cháu đang cần 1 con chó như vậy để bảo vệ gia đình đây, nhưng chú ơi cho cháu hỏi nếu bạn của cháu lần đầu vào nhà chơi giỡn với cháu lỡ tay đánh vui cháu cái chó bay vào căn luôn bạn cháu thì sao ạ.
Mà chú cho cháu hỏi chạy chó được như vậy có khó không ạ

VuHung

Member
Dạy Chó Học Tấn Công .

XIN CHÀO _Ant_.
Con chó sau khi đã học bài tấn công để BẢO VỆ CHỦ và canh gữi TÀI SẢN cho chủ rồi,thì nó không biết phân biệt thế nào là ĐÙA và thế nào là THẬT.Cho nên chó cứ thấy ai đụng vào Chủ của nó là nó căn liên.hlv VŨ HÙNG.

__Ant__

Member
Như thế thì không được rồi, nếu thế thì đụng ai nó cũng sẽ cắn cho mà coi thôi cháu không muốn thế đâu

Chào chú Vũ Hùng,
Cháu có 1 em Cocker 2tuổi nay muốn cho đi học,chú có thể cho biết địa chỉ trường học được không ạ? nếu em đưa rước thì hoc phí bao nhiêu?Nhà em ở q10.
Cám ơn chú Vũ Hùng.

VuHung

Member
Trả lời tyler_tran.

Xin chào Em,chó Cocker của em được 2 năm tuổi thì đi học khoẻ lắm rồi.Em ở Quân 10 nên cả tiền học và tiền chở bằng xe Honda mỗi ngày là 900.000đ/tháng.Số ĐT để em liên lạc là 0903827477.

vào đọc thấy hay quá, em giờ cũng nuôi 1 em rốt đực 7 tháng tuổi.anh cho em hỏi tuổi đi học của rốt như thế đc chưa ạ.và giá cho cả quá trình học là bao nhiêu à, bao gôm cả 2khoá học anh à

VuHung

Member
Chó ROTT 7 THÁNG TUỔI ĐI HỌC TỐT.

XIN CHÀO chuot_NgheAn .
Chó Rott của Em 7 tháng tuổi đi học là tốt lắm rồi .Em cho chó HỌC NỘI TRÚ giá tiền NUÔI ĂN và HỌC là 1.800.000đ/tháng.Chó sẽ học cả 2 chương trình trong 5 tháng.Em mở trang web :http://vuhungdog.co.cc/ để coi Chương trình chó học và địa chỉ và số điên thoai để liên lac.hlv VŨ HÙNG.

em cảm ơn bác, bác cho em hỏi cơ sở của bác có trụ sở nào đóng ở Hà Nội ko à, vào tphcm em thấy xa quá

VuHung

Member
Bác Chỉ Có Trường Huấn Luyện Chó ở Tp:hcm.

XIN CHÀO EM. BẢCCHI MỞ TRƯỜNG HUẤN LUYỆN CHÓ DUY NHẤT Ở THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH MÀ THÔI.hlv VŨ HÙNG.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Do hay đi tỉnh nhiều nên thấy ở ngay gần Suối Tiên và Ngả 3 Dầu Giây cũng có trại huấn luyện tên Vũ Hùng, và hình như Vũng Tàu cũng có nên không biết có ai mạo danh chú Vù Hùng không ta hay là 1 chủ ???

Chào thân ái và đoàn kết

BôngNdBella

E có Husky 1 tuổi. Trường của bác có dạy Husky ko ạ? Nếu có thì e muốn nó học nội trú. Nếu học nội trú thì nó phải học bao lâu thế bác?
Và nếu chó có bị bệnh thì trại sẽ lo và chữa trị đúng ko ạ?

philong1192

Giá cả rất hợp lý và phong cách dạy cũng rất chuyên nghiệp. Mở thêm 1 chi nhánh nữa ở Hà Nội đi bác Hùng ơi.

silidef12

Member
A VuHung giải đáp giúp e 1số câu hỏi về huấn luyện Alaskan malamute với ạh!
- Alaskan có thể huấn luyện tốt đc k ạh?
- Nó có khả năg canh giữ và bảo vệ chủ k ạh? Nếu k thì có thể huấn luyện nó về những mặt gì ạh?
Mong hồi âm của a sớm! Thank a nhiều

hoangl0ng_nth

chu Hung` cháu có 1 em không biết giống chó gì mà mới 7tháng đã 30kg mà quậy kinh khủng
chú cho hỏi chi phí bán chú và nội trú thì bao nhieu vay a,cháu ở Binh Tân

Chabeo96

XIN MỜI MỌI NGƯƠI COI VIDEO DẠY CHÓ TẤN CÔNG NÀY THÌ SẼ GIẢI ĐÁP ĐƯỢC HẾT THẮC MẮC Vì đã thấy tận mắt con chó đang cắn bao tấn công rồi bỗng quân xanh buông tay khỏi bao, bao rơi xuống đất,con chó tiếp tục truy đuổi quân xanh tới cùng, chay bở hơi tai, nguy hiểm quá, phải leo lên bức tường để chạy trốn. Trong này có những mục :
1- Tấn công không có bộ quần áo BẢO HỘ, không có bao TẤN CÔNG. Chỉ có lòng dũng cảm và 2 bàn tay trắng.
3- Tấn công khi con chó đang cắn bao tay thì quân xanh buông bao tay, con chó cũng nhả luôn để bao rơi xuống đất và nó tiếp tục truy đuổi quân xanh tới cùng. Tóm lại nó không mê cái bao như ta thường nghĩ. Vì các bộ đồ bảo hộ TẤN CÔNG gồm Quần và Áo, Bao tấn công rất mắc tiền, nên các hlv đành phải đem lòng dũng cảm ra để mà huấn luyện chó tấn công. hlv VŨ HÙNG.<0903827477>.

Cho tan cong - YouTube
Chú hùng ơi,hiện cháu đang có một chú xoáy thái đc hơn 2 tháng rồi,cháu thấy đeo xích vào cổ nó không chịu đi,nó cứ ngồi ị thì lị ra ý,tầm này nếu có huấn luyện thì huấn luyện những bài tập gì hả chú,mong chú trả lời giúp cháu.cảm ơn chú ( cháu mới nuôi nên chưa có kn mấy ) :(

Chabeo96

Cho tan cong - YouTube
Chú hùng ơi,hiện cháu đang có một chú xoáy thái đc hơn 2 tháng rồi,cháu thấy đeo xích vào cổ nó không chịu đi,nó cứ ngồi ị thì lị ra ý,tầm này nếu có huấn luyện thì huấn luyện những bài tập gì hả chú,mong chú trả lời giúp cháu.cảm ơn chú ( cháu mới nuôi nên chưa có kn mấy ) :(