• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trâu ....mà không biết cày

hopnh123

Member
Nhà mình có em PQ đen tuyền (từ đầu tới móng chân) chẳng biết gọi và đặt tiên là gì, uh thì nó mầu đen như con Trâu hay cày ruộng ở quê ....lấy cho em nó luôn.

Xuất xứ: chó nhà đẻ, bán ko ai mua gởi về quê, giờ bắt lên chơi và đợi ngày xx
Cận nặng 15,5kg
Cao: 47, đo bằng gang tay thôi..
Em nó là: Cái

bacnguyen70

Member
Bán rẻ có người mua ngay mà bác...Nhìn em này đẹp đới, bác chụp thêm mấy tấm đứng show thì chuẩn hơn.

phan84

Member
Bác chủ topic cho mình xin cái ảnh lúc em nó còn trong bầy, hoặc lúc em nó mới đc sinh ra.
Đang quan tâm mà ngại cái vụ "chó nhà đẻ" quá, vì nhiều người cũng nói vậy mà không phải vậy! cho mình xin hình gấp nhé. thanks!

hopnh123

Member
Bác chủ topic cho mình xin cái ảnh lúc em nó còn trong bầy, hoặc lúc em nó mới đc sinh ra.
Đang quan tâm mà ngại cái vụ "chó nhà đẻ" quá, vì nhiều người cũng nói vậy mà không phải vậy! cho mình xin hình gấp nhé. thanks!
Đàn này toàn là đực, chỉ có em nó duy nhất là hot girl.

Bố

Phối

Thế này có đã được chưa?

hopnh123

Member
Bạn này lưu hình kỷ thật, nếu mẹ em "trâu" này da đen và cao tí là hết ý. Up!
Hihi, mình cũng ước gì được như vậy, nhưng đàn này mầy con đực con giống bố hết, con cái này cũng cao hơn và nặng hơn con mẹ rồi...hihi

luanlo551

Đã có bác nào sữ dụng tài khoản VIP tại black hat seo chưa? Mình đang muốn vào nhưng không biết đã có ai vào chưa? giới thiệu sơ qua cho mình với
Thanks