• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trần Quốc Khánh Cần Thơ

chào anh khánh

em là tâm ở cần thơ đây lâu quá không thấy anh post hình mấy em gsd nhà anh vậy , các chú nhóc sao rồi hôm nào đưa hình các chú nhóc lên cho anh em VP xem nhé .

lâu ko thấy bác giờ có bầy chó con nhìn đã thật. Cola và con mẹ nhìn được đàn con sao nhiều dữ vậy bác Cola khỏe thật đó :)) Chừng nào có Pepsi thì cho hay nha bác :D Chúc bầy chó con phát triển khỏe mạnh đẹp để phong trào GSD miền Tây ngày càng phát triển ko kém gì nơi khác

khanh_st

Member
Soc Trăng

tôi KHANH ở st nè. mấy hôm trước có gé nhà anh xem MẤY CHÚ CHÓ ĐÓ. ĐI cùng bảo và tâm đó. mình cũng muốn rướt 1 chú cún về nuuôi. đường xa quá nên hỏi anh trước nếu được thì tôi lên bắt 1 chú. giá 1 em là nhiêu ( đực và cái ) . nt vào số dt mình 0982 878 077. đồng nghiệp để giá mềm chúc nhe anh