• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tphcm - xin 1 chú chó phú quốc...

yoyo2410

Member
Do tình hình có 1 em phú quốc ... khoảng 1 năm rồi... mà chưa có mối tình nào cả :(
Hồi xưa nhà cũng có 1 em chó đóm nhưng chưa nhảy đực đã chết...
Nay e lên vietpet xin mấy bác ai có chó phú quốc đực cho e 1 con...hoặc qua nhãy thôi cũng được...Em thì không có nhiều tiền vì là tài xế xe tải mà.Bác nào có thiện ý thì cho em xin nhé.
E cảm ơn vietpet nhiều ( văn e học không giỏi nên viết không được tốt lắm , các bác có gì thì bỏ qua cho e nhé ) số đt em : 0902543257 , email : ga_love.sun@yahoo.com.vn
Hoặc ai có số đt để lại , e sẽ gọi lại...e cảm ơn rất nhiều

takada010101

a e dạo này V.I.P wa' nhể, hết xin husky, chihuahua, GSD và rồi lại đến phú quốc !

yoyo2410

Member
cảm ơn ................nhưng hiện vẫn chưa có ai .... ai có bán rẻ lại cũng dc :((

bobo5555

Member
đúng là diễn đàn này toàn những thằng khùng. xin chó mắc tiền không, xin chó cỏ, chó lai, ko biết người ta có cho chưa, mà đi xin PQ, greatdance. tới mấy chỗ bán chó PQ xin xem nào, ở đó người ta có nhiều lắm đấy.

dragon82

Member
đúng là diễn đàn này toàn những thằng khùng. xin chó mắc tiền không, xin chó cỏ, chó lai, ko biết người ta có cho chưa, mà đi xin PQ, greatdance. tới mấy chỗ bán chó PQ xin xem nào, ở đó người ta có nhiều lắm đấy.
đúng là mấy bài khác thấy ko hợp lý lắm, nhưng bác chủ topic này cũng nói có tình có lý đấy, cũng chỉ là muốn giải quyết sinh lý cho con PQ đực nhà bác ý thôi, sẵn sàng mua là được rồi
Ko giúp đc người ta thì cũng đừng nói quá:-w