• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[TPHCM]Tìm nhà mới cho mèo con

red-devil

Chào các bạn, mèo mẹ nhà mình đẻ lứa đầu tiên, được 4 đứa.

Trong 4 đứa chỉ có 1 mèo đực là con mèo mướp có bàn chân trắng ở góc dưới bên trái hình.

Tới giờ là 2 tháng rồi mà mèo mẹ vẫn cứ cho con bú suốt. Mèo mẹ chăm con rất cẩn thận nên cả 4 đứa đều khỏe mạnh và nhanh nhẹn lắm.

Cận cảnh cho mọi người nhìn rõ mặt.

Tấm này chụp lúc trời tối, mình phải tăng độ sáng lên nên nó hơi mờ.

Nhìn mẹ con nó quấn quýt với nhau thương lắm, nhưng nhà mình chật lại không có vườn nên không nuôi hết cả 4 mèo con được. Giờ mình muốn tìm nhà mới cho chúng nó. Bạn nào quan tâm xin liên lạc số 0987472958 gặp Hiếu. Mình ở đường Ngô Tất Tố, P.22, Q.Bình Thạnh (gần chợ Thị Nghè, Hành Xanh và cầu Sài Gòn).
Cảm ơn các bạn đã đọc.

rùa rùa

chúc các bé mau về với chủ tốt nhớ..e los nhà mình cũng bằng tầm này ^^

red-devil

Mèo con đã biết ăn cơm và biết đi vệ sinh đúng chỗ. Các bạn giúp mình tìm chủ mới cho chúng nó với, không là 1-2 tuần tới nhà mình bắt phải đem bỏ lên chùa mất :(
Bạn nào quan tâm xin gọi 0987.472.958 hoặc YM hieunc1987 nhé.

vu007

Tấm này chụp lúc trời tối, mình phải tăng độ sáng lên nên nó hơi mờ.
Nhìn bức này lại nhớ đàn mèo nhà mih, con lớn nhất đi mất tiều rồi, còn 3 con bé tối nằm ấp nhau :((

-Còi ♥

Member
Nhìn mấy em mèo vàng thích quá đi :(
Mà mỗi tội mình ở xa :(
Hồi trước nhà mình cũng nuôi 1 em vàng ươm từ đầu đến chân, nuôi được 9 năm thì nó bệnh chết :(
Mong mấy em này sớm tìm được người nuôi :)

red-devil

Cả 4 bé con đều đã tìm được nhà mới, mong rằng chúng sẽ luôn được yêu thương chăm sóc như khi còn ở với mẹ chúng. Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ.