• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[TPHCM] Tìm bạn gái cho thằng Xốp nhà mình

Mintha

Member
Thằng Lomonosov Mactavish nhà mình đòi vợ đã được vài kì, nhà cũng có sẵn hai em cái, khổ nỗi một em chưa dậy thì còn một em giỏi võ quá, mỗi lần nó nhảy vào đòi đều bị em nó đánh bẹp bô đi ra :( Không biết có bạn nào trên VP có mèo cái thì giúp với. Đây là ảnh thằng Sov, nghe nói nó là American Shorthair, mình không rõ đúng không, nhờ mọi người xem hộ luôn.
Nhà mình kín cổng cao tường, mèo đi dạo chơi có người trông nom nên không sợ các bé đi lạc, chỉ sợ lạ nhà rồi khó ở thôi. SDT của mình là 0938728832, mình ở Bình Thạnh, khẩu phần ăn tiêu chuẩn của mèo nhà mình là thịt cá ngừ bông hầm áp suất với chim cút và rau củ, cả ba đứa đều được trị ve, sổ lãi và tiêm phòng đầy đủ.

:"> xinh quá, nhưng tiếc là nhà mình chỉ có 1 em đực đang lên cơn thôi :)) ko gả được kẻo 2 đứa nó bị pêđê thì khốn =))
chừng nào mèo cái nhà bạn sinh nở thì hú mình với mình muốn thêm 1 bé nữa cho Chu nhà mình có bạn ;)) ko xin xỏ không đâu, sẽ có hậu tạ đàng hoàng cho người chuyển nhượng ;))

Mintha

Member
Em đực nhà bạn không biết có hợp được với em Mel mèo cái nhà mình không nhỉ, mèo ta, lông trắng, tình tình rất là... con gái nhưng giỏi võ và hơi đỏng đảnh nên chưa ai cua được :(

Không biết có bạn nào có mèo cái không nhỉ, giúp mình với :(

kemkẹo

Member
trời mèo của bạn lông mượt quá, óng mượt kinh khủng nhất là em mèo đen ý :D ko biết bạn nuôi khéo hay máy ảnh nó bắt sáng thế hihii ;;)

Mintha

Member
Mình cho ăn thức ăn đầy đủ, tắm thường xuyên lắm nên mới được thế :x

Cảm ơn bạn đã khen tặng :">

Mà ở HCM kiếm vợ cho em nó sao khó thế, mấy bạn nuôi mèo ở HCM cũng nhiều mà :((

mloveiyou

Member
Nhà mình có con mèo cái mấy hôm nay nó cứ gào lên có phải là đến thời kỳ lấy chồng ko , hihi :) :) bạn ở quận mấy mình mang qua chỗ bạn cho tụi nó lấy nhau