• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPhcm Rott đực 14 tháng tuổi xin ra mắt.

hoanghuy

Member
__ Nhân nhịp 30/4 rảnh chụp mấy tấm ảnh cún cưng của mình gởi anh em nhận xét dùm.Anh em nào có nuôi rott cái LH với mình cho chúng nó yêu nhau thử nha.0913.701.279

sao không thấy hình nào vậy bạn . bạn phải post lên nhiều hình và nhiều kiểu khác nhau để các ae đánh giá nhé .

ban oi!Anh chang nay hoi bi duoc day. nhung hinh nhu anh ta nay hoi bi beo
...bao nhieu can vay ban? minh cung co 1 co nang nhung dang mang bau roi, heh ban lan sau ae minh gap nhau nhe!

mutk1234

Member
hihi, nhìn ngầu quá ,bạn nên chụp gần hơn tí, sao bạn chụp thấy xa quá, bạn chụp cận cảnh và rõ khuôn mặt 1 chút đi ,nhìn xa cũng đẹp quá ta hihi, nhìn gần mới biết hihi

đúng rồi em này nhìn ở ngoài còn đẹp hơn trong hình nhiều. chúc mừng MR HUY có được chú chó đực đẹp quá. MR HÙNG quận 07

hoanghuy

Member
Bạn tập ơi nó chỉ khoảng gần 50kg thui nhìn hình vây đo chư ở ngoài nó không mập đâu.Huy cám ơn Mr hùng nhe.Chúc chú cún cưng của anh mau lớn chóng đẻ nhé hihi.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào bạn hoanghuy ! em Rott nhà bạn nhìn ấn tượng đấy , nhất là khuôn mặt , về body thì mình chưa đánh giá được do những hình bạn chụp chưa có tấm nào thể hiện thân người . nếu được thì bạn chụp thêm nhiều tấm với tư thế đứng để anh em yêu Rott có thể chiêm ngưỡng và đánh giá nhé. thân

cho thêm vài trăm tiền ảnh nữa đi bác, trông xa xa em này có cái thủ cũng hoành tráng đó.em nó được làm bố chưa bác

duc_NA

Member
công nhận em này có cái đầu đẹp thật. bạn cho ae thêm ít anh đi
than!

hoanghuy

Member
-Cám ơn các bạn đã góp ý với mình.Hôm nay mình tính chup thêm vài tâm ảnh nữa gởi tới mấy bạn,nhưng trời mưa qua bo tay luôn ko chụp được để hôm nào trời đẹp mình sẽ chụp và pot hình lên nữa.

VTT72

chúc mừng bạn ..rott nhà bạn đẹp quá ..tiếc rằng không có ảnh chụp khi đứng ..nhưng mới ngắm cái đầu và mặt đã thấy mê rồi đó..

kimtiem

Chuyên gia thú y
Chạy qua thấy "hàng xóm" nên ghé vào thăm 1 tí, chó của em thì đẹp rồi, đầu mỏ rất đẹp, tuy nhiên nếu em quyết định khai thác sớm thì tôi nghĩ hơi "phí", sợ tiền phối không bù đắp nổi cho sự phát triển về sau...
Thân

hoanghuy

Member
- Cám ơn các bạn nhiều.sao minh lai nghe noi la 14-15 thang tuoi phai cho đi phối thi con chó mới phát triển hết khung và đầu của nó.Nếu chó đực mà ko cho phối thi no không phát triển.mong mấy bạn chỉ giáo thêm nhé.Mình sẽ gởi thêm hình sau.Tại mấy ngày nay mưa quá.

trung2t3c

Active Member
em này có vẻ không thích làm dáng chụp hình nên hình body toàn thân em nó hơi ít,,, các bác xem tạm mấy tấm này vậy

Ôi trời ơi, very good. Khuôn mặt quá ấn tượng, thân hình cân đối !
Bác chủ có thể cho anh em biết thêm về nguồn gốc em này không ạ? 14 tháng mà như thế này rồi, không biết 36 tháng còn khủng như thế nào nữa, hix!