• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tphcm bồ câu kiểng q12

Hôm nay mình rảnh up lại bộ su tập bồ câu kiểng ở căn cứ của mình,up lên mời mọi người xem và đánh giá nhiệt tình giúp mình nha.Rất hân hạnh được giao lưu cùng các bạn.
Gà banh vàng đang ấp

Sư tử mỹ

Hải âu

Gà banh đen

Kèn đỏ chim con

Sư tử ý vàng

Gà banh trắng

Xòe mỹ vàng

Gà banh đỏ

Sư tử ý trắng

Gà banh xám

Gà banh cánh vảy

Gà banh bông

Tập thể sư tử đang tấm nắng

Xòe nhật trắng

huyq11

Member
:D chơi hàng hot ko vậy anh Danh . Chim đẹp lắm a .......chúc căn cứ a ngày càng phát triển nè .

Cám ơn mọi người nha,toàn bộ số chim trên đang đẻ hết rồi khi nào có chim con mình sẻ up lên.Anh sáng ơi hình em nó nè đang thay lông,em nó được 6 lông rồi anh ơi

Đang tập chơi thêm bông cúc nên có vài em vừa mới gia nhập căn cứ up lên cho mọi người xem dùm,chém nhẹ tay nha các bạn.

đúng là chơi đẳng cấp .có 1 bộ sưu tập thật là sáng giá .đó chỉ là niềm mơ ướt của mình.chúc mừng chúc mừng

bông cúc đẹp. nhưng chụp xa quá kg thấy rỏ lắm nếu chụp gần lại một chúc thì đẹp hơn.chúc căn cứ em trai ngày càng phát triển mạnh hơn nữa nhé

Cuối tuần có thêm vài em gà banh gia nhập căn cứ up lên cho mọi người xem chơi.Chúc mọi người có ngày cuối tuần vui vẽ.

cặp banh đen đẹp quá danh ơi. còn con banh con là nguyên con mà màu gì vậy.để chơi hay bán cho cái giá thơm thơm ae chơi vui nhé