• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Bán - Thú Nuôi Chihuahua Thuần Chủng - Cao Cấp

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks ACE.............!

Up phát cuối đi ngủ :-* .
;;) Trời...con cũng biết làm phát cuối rồi đi ngủ hả :-/ =))

Trại chó HungPhong number one ,,,,,,,,,,,,,number one...........:))
<:p <:p <:p Thanks em thật nhiều và tặng em vài tấm ảnh mới nè....:x :x :x

Riêng con cái này nếu ai có 1con đẹp giống con này thì a tặng không nè....:x
Thông tin của bé : hơn 8 tháng tuổi cân nặng 680gr đang lên giống...:-o

Thêm ổ mới trắng tinh nè...........:x

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
chủ nhật nắng,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Mấy nay bận ko Up dc , hum nay trôi tít đi đâu thế này .

Kèo lên thôi <:p<:p

Lên như diều gặp gió này 8->

Hung_Phong_BT

Sorry

nắng quá nắng luôn..keke...dạo này chẳng thấy phone cho thằng em gì cả??.a quên em rồi ah?..hu
<:p <:p <:p Sorry em......vì dạo này anh bận nhiều việc nên ít liên lạc với em, e đừng buồn anh nhé :x
Để hôm nào rảnh a sẽ đt tâm sự với em nhé......dạo này e có gì mới không nè.............;)

Gaumap

Trăm nghe không bằng một thấy......
Hãy đến HÙNG---PHONG...
Để thấy sự đẳng cấp.......................................................

galaxy31

Member
Em ở Hà Nội, muốn hỏi bên anh còn 1 em cái tầm 3 tháng mầu kem giá khoảng 3 đến 4 triệu không vậy. nếu có hình thì gủi hộ em vào yahoo meomeo9289. thank anh.

ngocsat

Member
Tôi ở Hà Nội muốn mua 1 con chihuahua màu trắng giống cái độ tuổi khoảng 3 đến 6 tháng với số tiền khoảng 3 đến 5 triệu . Bạn gửi ảnh và giá vào địa chỉ Thanhmai196572@yahoo.com.vn /Mình nhận chó tại nhà nhé,mình ở quận cầu giấy;)

Hung_Phong_BT

Thanks..........!

Trăm nghe không bằng một thấy......
Hãy đến HÙNG---PHONG...
Để thấy sự đẳng cấp.......................................................
<:p <:p <:p Thanks all.........hãy thử 1 lần xem bạn sẽ biết và thấy ngay mà......:x :x :x
Nếu ACE nào có time thì hãy ghé qua xem thật tế, mình sẽ tư vấn cho ACE về những gì cần thiết....;)

truongson1188

Đẳng cấp là Mãi Mãi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Tối nay cún của em lên đường phải không anh ? Hy vọng nó khỏe mạnh ra ngoài này để chăm sóc nó. Cảm ơn anh nhiều nhé. Lúc nào nhận được cún em sẽ alo lại anh.

truongson1188

Giữa tuần rùi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

truongson1188

Nóng quá
Trôi xa quá
Lên nào
.....................................................................................................

truongson1188

Lên nào,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Hung_Phong_BT

Thanks ACE...............!

Tối nay cún của em lên đường phải không anh ? Hy vọng nó khỏe mạnh ra ngoài này để chăm sóc nó. Cảm ơn anh nhiều nhé. Lúc nào nhận được cún em sẽ alo lại anh.
<:p <:p <:p Rất cám ơn em đã quan tâm và ủng hộ.....cún đã ra đến hn an toàn là anh yên tâm rồi...hihi.
Lại nghe được em nói rất ưng ý thì a càng thêm vui....biết được em rất hài lòng khi nhận cún, cũng là uy tín của anh đó....:x
Nhân dịp ngày Quốc Khánh 2/9 Hùng_Phong_BT Xin Chúc em cùng toàn thể ACE & các bạn gần xa :-*
:) :) :) SỨC KHỎE - VUI VẺ & HẠNH PHÚC. :) :) :)