• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Bán - Thú Nuôi Chihuahua Thuần Chủng - Cao Cấp

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks........!

Up...................pppppppppppp................ppppppppppppppppppppppp

:wel: Em cám ơn chị Thủy đã ghé thăm, à chị đã hẹn ACE ngày nào ghé qua bên chị nè.....?
Chị Thủy thông báo đi ACE sẽ đến đông vui nhà vui cửa luôn mà......hihi:love struck:
Rất cám ơn Chị Thủy và ACE đã quan tâm và up hộ.
Thân chào.

tun_aca

Vietpet sponsor
up.........................................................................................

lê long

Member
:wel: Thanks em nhiều nè..........e nhớ chăm sóc Lucky thật tốt em nhé.......:love struck::love struck::love struck:
hx, anh ơi k biết có phải đến tầm 6 tháng tuổi chó con thường kém ăn đúng không ak??..lucky nhà e dạo này biếng ăn lắm, cái gì cũng chỉ ngửi và liếm 1 chút thôi...mà toàn là những món mà ngày trước nó thích ăn a ak.hx

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
hx, anh ơi k biết có phải đến tầm 6 tháng tuổi chó con thường kém ăn đúng không ak??..lucky nhà e dạo này biếng ăn lắm, cái gì cũng chỉ ngửi và liếm 1 chút thôi...mà toàn là những món mà ngày trước nó thích ăn a ak.hx
:wel: Nếu vậy thì em nên kiểm tra sức khỏe nó nhé, hoặc em không nên cưng chiều nó quá.....:-bd
Có vấn đề gì em cứ alô cho a biết nhé..hihi....cầu mong Lucky ăn thật khỏe nè.... Thân chào.
Em Chihuahua này có bộ lông như con cừu vậy nè.....;)

lê long

Member
nó vẫn ngịch lắm a ak, chạy nhảy suốt ngày k mệt nhưng khổ nỗi k chịu ăn.hx..hay tại e cưng nó quá.hx..cơm mà cứ trộn bth thì k ăn đâu a ak, phải bón cơm thì mới ăn.hx