• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Bán - Thú Nuôi Chihuahua Thuần Chủng - Cao Cấp

hanghoi02

Member
bác có cặp đôi nào hoàn hảo, xin bác cho ảnh và giá vào dthai3008@gmail.com
mình ở HN, muốn có thoả mãn đam mê.

Chào em.
Xin em vui lòng để lại số đt để anh liên lạc trực tiếp hỏi sẽ cụ thể hơn,
Vì không biết em cần loại nào ? Bao nhiêu tháng tuổi ? màu gì ?
Thanks em.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Chihuahua Cái giống nhà mình.............!

:x:x:x Xin gửi tặng ACE cùng các bạn vài hình ảnh Bầy Prada...hihi.:x:x:x

Prada F1 đẻ 6con đúng như đự đoán nhưng bị ngộp chết 2con vì non 3 ngày.......:((

Còn tiếp là Julie mình sẽ chụp và up lên cho ACE cùng các bạn xem sau nhé........Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua Cái giống nhà mình.............!

<:p<:p<:p Tiếp theo là Julie đã sinh được 3 bé,2 đực 1 cái.....:x:x:x

Còn tiếp......mình sẽ cập nhật hình ảnh của các bé thường xuyên hơn.
Rất cám ơn ACE và các bạn đã quan tâm theo dõi và ủng hộ.......Thân chào.

pjka_wife

A ơi, e ở HN. Tầm mùng 7 e vào SG. Muốn qua a bắt 1 e huahua về nuôi. Yêu cầu là girl. Thuần. Nchug là đẹp nhất thì tầm bnhiu hả A? Pm e cái khoảng a nhé! Để e còn cbi ^^

A ơi, e ở HN. Tầm mùng 7 e vào SG. Muốn qua a bắt 1 e huahua về nuôi. Yêu cầu là girl. Thuần. Nchug là đẹp nhất thì tầm bnhiu hả A? Pm e cái khoảng a nhé! Để e còn cbi ^^
Bạn hãy gọi đt hoặc nt trực tiếp cho anh Hùng nhé, vì ảnh rất bận nên ít onl được, bên trại của ảnh có mấy con mini rất tuyệt vời đang chọn chủ nè....sorry anh vì e đã trả lời giúp...hjhj.

Hung_Phong_BT

Bạn hãy gọi đt hoặc nt trực tiếp cho anh Hùng nhé, vì ảnh rất bận nên ít onl được, bên trại của ảnh có mấy con mini rất tuyệt vời đang chọn chủ nè....sorry anh vì e đã trả lời giúp...hjhj.

:x:x:x Thanks em rất nhiều.......:x
Ngày 12 - 12 - 2012 Chúc toàn thể ACE diễn đàn có 1 ngày thật vui tươi và thật hạnh phúc :x

Hung_Phong_BT

Thanks.......................!

chú cho con xem con chó 2tr đi chú:D:D

Chào cháu.
Sorry cháu vì bên chú không còn loại giá này nữa, rất mong cháu thông cảm....Thanks.

<:p<:p<:p Rất cám ơn Dũng HN vì đã luôn ủng hộ Trại Chihuahua nhà mình.....:x:x:x
Chú đực này đã về đến HN và ăn uống rất khoẻ mạnh....mình thật yên tâm.

Và xin cám ơn toàn thể ACE cùng các bạn đã quan tâm ủng hộ......Thân chào.

Hung_Phong_BT

<:p<:p<:p Xin gửi ACE vài tấm ảnh của SƠNCA thuộc dòng Chihuahua cao cấp vừa đẻ nè....... :p
Đây là hình ảnh Messi được tôn thờ.

Rất cám ơn ACE cùng các bạn gần xa đã quan tâm và ủng hộ........Thân chào

sophie04271991

Anh Hùng ơi, hôm trước em có mua 1 con chó bầu của anh, nó đẻ được 2 con cái đẹp lắm anh, đúng là uy tín và chất lượng có khác, ủng hộ trại Chihuahua bên anh Hùng luôn.

Hung_Phong_BT

Thanks.........................!

<:p<:p<:p Thông báo cùng ACE bé đực BOBO đã bán cùng 2 bé trắng luôn rồi.......rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ trại.

Hung_Phong_BT

Chúc mừng.

Anh Hùng ơi, hôm trước em có mua 1 con chó bầu của anh, nó đẻ được 2 con cái đẹp lắm anh, đúng là uy tín và chất lượng có khác, ủng hộ trại Chihuahua bên anh Hùng luôn.
<:p<:p<:p Xin chúc mừng và Thanks em nhiều.

bad.boy

Member
Đợt này mấy bé nhà anh hơi bị siêu, tự vượt cạn liên hồi. Chúc mấy nhóc nhỏ mau ăn chóng lớn.

Hung_Phong_BT

Chihuahua con của trại Hùng Phong BT.

<:p <:p <:p Xin mời ACE cùng các bạn ghé vào xem Chihuahua con Trại nhà mình nhé.
Tắm sạch sẻ rồi nằm ngủ phơi nắng luôn :-*:-*

Trời chuẩn bị mưa hết nắng rồi, phải vào sưởi đèn thôi.

Ngủ dậy rồi quậy tiếp.

và 1 số bé vẫn còn say ngủ :-*

Còn tiếp lần sau đến bầy con của Lucky và Siu Siu đã mở mắt hết rồi....Thanks ACE nhiều nhiều :-*

Hung_Phong_BT

<:p <:p <:p Xin gửi thêm vài hình ảnh mới để ACE xem đỡ nhé.
Đây là bầy con của Lucky 3 nàng công chúa.

Tiếp theo là bầy con cùa SiuSiu.

Cả 2 bầy đang tắm nắng.

Còn tiếp.......!