• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

tp HCM q3 cho chó con có điều kiện.

phamtatt

Member
chó nhật nhà tôi đẻ 5 con, hiện nay còn 2 con một đực, một cái. chúng pha như giặc, nên muốn cho bớt con đực đi. tuy nhiên có điều kiện. chó còn nhỏ mới 2 tháng thôi và là chó nhật lai chó thường. nhà tôi ở q3 tp HCM. dt 0903833644. tên Thắng 52 tuổi, và tôi chỉ ở nhà buổi sáng. à quên, điều kiện thế nào gặp sẽ nói.

chf

Chú ơi sao không nói điều kiện để mọi người xem coi có đáp ứng được không ? chứ gặp sẽ nói thì run quá chú ah.Lỡ chú bào hôn chú 1 cái thì chau cũng cầm lòng nhắm mắt suôi tay hôn đại,chứ bảo cho Chú Bóp đít cái chắc cháu trốn luôn :-ss ( :p:p giớn tí )

meo yeu yeu

xin chó nhỏ xinh về nuôi

mình cấn xin một em Kún về chơi cho có ban, bạn nào nhà có đàn Kún mới đẻ thì để lại cho mình một bé nhé.sdt của mình 0978403246.

phamtatt

Member
Muốn xin chó của tôi thỉ gọi cho tôi. Sao tôi phải gọi? Thật vô lễ. hơn nữa tôi 52 tuổi chỉ là bạn thôi sao? thiếu giáo dục.

Honghacamau

Chú ơi con củng cần xin 1 con nửa chú..con rất yêu thích chó dù nó ra sao củng được...nhưng điều kiện chú không nói con không dám xin luôn...con sợ ...hì hì:((

tuanquangdo

Bác Thắng 52 tuổi mà chém gió điêu luyện như thanh niên !
có 5 pé mà cho mãi vẫn không cho được ! thắc mắc lắm
1 ) nếu chó đẹp bán rẻ 300k hay 500k ( thiên hạ mua ầm ầm )
2 ) Đã nói cho con chó rồi còn điều kiện thế này, thế kia ( đúng già mà như trẻ con )..nếu chủ mới nuôi 1 tháng không đúng như điều kiện thì tới nhà đòi lại hả bố.
3 ) Mình đoán điều kiện của bố già là : 1 chai 1 pé :)):)):)):)):)):))

Binhoc158

Bác Thắng 52 tuổi mà chém gió điêu luyện như thanh niên !
có 5 pé mà cho mãi vẫn không cho được ! thắc mắc lắm
1 ) nếu chó đẹp bán rẻ 300k hay 500k ( thiên hạ mua ầm ầm )
2 ) Đã nói cho con chó rồi còn điều kiện thế này, thế kia ( đúng già mà như trẻ con )..nếu chủ mới nuôi 1 tháng không đúng như điều kiện thì tới nhà đòi lại hả bố.
3 ) Mình đoán điều kiện của bố già là : 1 chai 1 pé :)):)):)):)):)):))
Bạn cứ thích nói vớ vẩn bạn đã gọi điện cho Chú Thắng chưa hay là xin không được rồi cứ phán linh tinh MÌNH ĐÃ GỌI ĐIỆN XIN CHÚ CON CÚN NÀY VỀ LÀM BẠN VỚI EM LU NHÀ MÌNH VÀ ĐƯỢC CHÚ NÓI ĐIỀU KIỆN CẢM THẤY ĐIỀU KIỆN RẤT HỢP LÝ. NHƯNG DO LU NHÀ MÌNH LÀ ĐỰC MÀ CÚN CỦA CHÚ THẮNG CŨNG LÀ ĐỰC SỢ CHÚNG ĐÁNH NHAU NÊN CHÚ NÓI NHƯỜNG BẠN KHÁC MÌNH CŨNG ĐỒNG Ý VÀ CÁM ƠN CHÚ. ĐỪNG GHEN ĂN TỨC Ở BẠN ẠH. CÒN MẤY BẠN ĐỂ LẠI SDT ĐỂ CHÚ LIÊN LẠC THÌ COI LẠI MÌNH ĐI. LÀM BỐ ĐỜI ÀH

XIN HẾT

phamtatt

Member
nói rõ luôn: tôi dã bán 2 con giá 700000đ 1 con cho hàng xóm , 1 con giữ lại cho đứa em, bây giờ chỉ còn 1 con đực, nhà tôi có 3 con chó lớn rồi nên không nuôi thêm nữa. điều kiện của tôi là:
1- phải là người yêu súc vật.
2- có khả năng nuôi nó tốt hơn tôi.
3- hỗ trợ một phần chí phí nuôi chúng nó. nhưng khi tôi viết nhưng dòng này thì nó đã về với chủ mới rồi.

Honghacamau

Thôi dù gì củng về chủ mới rồi...chúc cho bọn chúng khoẻ mạnh và chủ mới yêu thương ..hì hì...thật ra con không phải sợ chú điều kiện là trả tiền hay này nọ mà con chỉ sợ điều kiện phải 1 tuần dắt cún về cho chú thăm 1 lần nên con không dám xin thôi..hì hì..

thocon92

Member
Chú ơi sao không nói điều kiện để mọi người xem coi có đáp ứng được không ? chứ gặp sẽ nói thì run quá chú ah.Lỡ chú bào hôn chú 1 cái thì chau cũng cầm lòng nhắm mắt suôi tay hôn đại,chứ bảo cho Chú Bóp đít cái chắc cháu trốn luôn :-ss ( :p:p giớn tí )
like..........likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.hehehehehehe. muon nuoi ma nghe thấy mờ ám quá ah