• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tp HCM-can tim chu cho 2 pe meo gap gap

mino108

mướp nhà mình lấy 1 anh mỹ đen cho ra 2 nhóc đen thui lai mẹ mướp được màu khá lạ.2 em thông minh nhanh nhẹn kết hợp với mẹ mình đại náo căn fòng của mềnh.Hiện tại 2 em ý cũng được gần 2 tháng rồi,chạy nhảy hey leo trèo đều ok,và ăn cực khỏe nên mình quyết định cho 2 đứa ra riêng,bạn nào ở tp hcm có nhu cầu cần mèo để nuôi xin liên lạc với mình qua số 01265060558(nhắn tin cũng được)mình sẽ đem tặng tận nhà

luuly78

Member
bạn ơi bạn up ảnh 02 bé lên đi để mọi người có cơ hội chiêm ngưỡng 02 bé. Nếu thấy bé dễ thương mình sẽ đón 01 bé vế nuôi. Hiện tại mình cũng đang nuoi 01 bé gần 02 tháng tuổi. Cảm ơn bạn

ta_bichnhu

Member
mình cũng có 2 bé mèo dược 2 tháng rồi,mình cũng đang tìm chủ cho bé bạn nào muốn nuôi thì alô cho mình 0937910181

mino108

bạn ơi bạn up ảnh 02 bé lên đi để mọi người có cơ hội chiêm ngưỡng 02 bé. Nếu thấy bé dễ thương mình sẽ đón 01 bé vế nuôi. Hiện tại mình cũng đang nuoi 01 bé gần 02 tháng tuổi. Cảm ơn bạn
mình không có máy ảnh,chụp = đt thì độ phân giải kém lắm+2 con quỷ con nó nhảy lung tung khó chụp lắm nhưng mình sẽ cố gắng up ảnh sớm cho các bạn xem,thank nhìu

Mấy bé dễ thương wá, tiếc là mình ko thể nuôi thêm mèo nữa. Nhưng bạn nên cẩn thận khi cho tại mình thấy mèo đen ít ai thích nuôi nên dễ bị ... :(, bạn nên để các bạn tự đến bắt vì ng`có lòng, thật sự muốn nuôi sẽ ko ngại đường xa để rước đc các bé về. Chúc các bé sớm về nhà mới với ng`chủ thật sự yêu thương các bé.

yeupeo91

Member
nhìn như con chuột ý nhỉ??...Đen thui...Mình ko quan niệm màu gì,màu đen thì sao chứ??..Mình đc cho 1 bé ko đc đẹp,đang bệnh nên ko dễ thương,vậy mà mình vẫn cưng bé lắm...Sao lại cứ phải dễ thương mới nuôi?Cứ chăm sóc bé tốt thì bé nào cũng dễ thương hết á...:x

mino108

ở sài gòn khó kiếm nhà nên mình sẽ đem tới tận nơi cho những bạn nào xin chỉ mong mấy pé được sống sung sướng chứ mấy ông hàng xóm nói đem bán cho mấy chỗ bán chó mèo ngoài lề đường,thấy chó mèo mấy chỗ đó tội nghiệp,fơi mưa fơi nắng cả ngày mà chắx j đã gặp người tốt =((

mino108

2 pé đều về nhà mới hết rồi,chia tay bùn wa' nhưng hy vọng mấy pé được sung sướng:((

mino108

2 pé đều về nhà mới hết rồi,bùn wa' nhưng hy vọng mấy pé được sung sướng:((

mino108

cảm ơn vì mọi người đã wan tâm mình sẽ thường xuyên tham gia vào forum này để có thể chia sẻ nhìu hơn về các pé mèo,hy vọng 1 ngày nào đó sẽ không còn pé nào phải vào wan' tiểu hổ

ta_bichnhu

Member
minh cũng có 2 en mà,bà con nào thích thì nuôi nhé 0937910181 có hình 2 em luôn đó

ta_bichnhu

Member
sao ko ai thích mèo của mình vậy nhỉ,xinh lắm mà,bạn nào nuôi giúp mình với