• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Topic upload gởi biên lai chuyển phí breeders ủng hộ Vietpet

HUY_X135

Member
[SIZhttp://c.upanh.com/upload/6/214/3L0.10397159_1_1.jpgE="3"]Mình xin gửi 1.000.000đ ủng hộ diễn đàn[/SIZE]

BUBBA

Super *********
[SIZhttp://c.upanh.com/upload/6/214/3L0.10397159_1_1.jpgE="3"]Mình xin gửi 1.000.000đ ủng hộ diễn đàn[/size]
Xin cảm ơn anh Huy đã ủng hộ kinh phí hoạt động Vietpet!

GAFIEL

Member
GAFIEL ủng hộ quỹ Vietpet

GAFIEL chuyển 500.000 ủng hộ quỹ Vietpet. Tiền gửi từ tài khoản Techcombank Hà Nội qua dịch vụ Internet nên không có biên lai. Nếu 2-3 ngày nữa không nhận được, xin Mod báo cho biết để Gafiel đến ngân hàng lấy biên lai xác nhận việc đã chuyển tiền. Cám ơn Ban Quản trị Vietpet đã tạo một sân chơi tuyệt vời cho những người yêu thú cưng được giao lưu gặp gỡ nhau. Chúc Vietpet ngày càng đông vui. Than mến. Gafiel.

GAFIEL

Member
Hôm trước Gafiel chuyển tiền ủng hộ quỹ Vietpet qua Internet. Chờ mãi không thấy Mod báo tin nhận được, hôm nay ra tận bank hỏi, hóa ra Gafiel đã viết thiếu một số 0 trong STK, nên tiền chuyển không đúng địa chỉ, bị Ngân hàng Đồng Nai trả về. Chiều nay Gafiel đã chuyển lại. Soi kỹ số TK lắm rồi. Chắc chắn một vài ngày nữa sẽ tới. Mod kiểm tra giúp Gafiel nhé.

phihaily

Mình không biêt tạo Topic mơí cho bài nhưng thực sự hôm gia đình mình rât' buôn`

phihaily

Hôm nay gia đình mình rât’ buôn` vì chú chó Dushund Lạp Xươn` đáng yêu nhà mình bị băt’ mât’.Bô’ mình rât’ buô`n và không ăn uông’ gì cả.
Mình xin post ảnh Micky lên. Hi vọng bác nào nhìn thây’ thì lien hê. Vơí mình nhé.
Gia đình mình muôn’ đươc chuôc. lại Micky.
Xin lôĩ vì font chư~ không đánh đươcj Tiêng Viêt. Có lẽ máy tính của mình bị sao rôì.
Liên hê. : 0904669559 – Ly.
Xin cảm ơn !

LiemDinh Bully

Vietpet sponsor
LiemDinh Bully Kennel đã nộp tiền đóng góp cho diễn đàn để mở box tại mục giới thiệu của diễn đàn.mong admin mở giúp box cho trại.

- Phí bán chó của DO VINH THINH 17/3/2014

- nhờ mấy anh xóa bài cũ , có nội dung ( tpHCM bán và phối giống Bulldog Anh ,
Sói, phốc sóc, - bán thú nuôi , Bulldog Anh , sói , Phốc sóc ) đang ở
mục bài chú ý.
- Và đưa bài mới viết lúc 16h 15 ngày 23/3/2014
Có nội dung :( HCM : Bán + phối giống: Husky-Golden-Bulldog-phú quốc
Samoiyed-phốc sóc-poodle-Yorkshire .) lên mục bài CHÚ Ý dùm em .
Chân Thành cảm ơn .