• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Topic đăng ký tiết mục biểu diễn tại FSV Vietpet 2011..

Status
Không mở trả lời sau này.

my_lucky

Active Member

Vì một ngày hội Festival Vietpet 2011 thành công rực rỡ !

Ngày hội lớn Festival VietPet 2011 đang đến rất gần, đây là ngày hội lớn để anh chị em VP cùng gặp gỡ và giao lưu cũng như để khoe cún và tài lẻ của cún nhà mình.

Trên tinh thần vui là chính, cây nhà lá vườn.....Anh chị em chúng ta cùng vui vẻ thể hiện những gì đó mà hàng ngày cùng tập luyện hay vui đùa với cún nhà mình để mọi người cùng có cái nhìn thân thiện hơn với những chú chó được huấn luyện nghiệp vụ hay những Pet đáng yêu thật sự hạnh phúc khi vui đùa cùng cô cậu chủ.

Bên CLB Pittbull VP HN bọn em cũng xin đăng ký 2 tiết mục để cùng chung vui với anh chị em trong ngày hôm đó.

Anh chị em nào hôm đó mà rảnh rảnh chút thì cùng thể hiện để chúng ta cùng chơi cùng vui nhé.>:D<

AR đăng kí một màn múa võ của cảnh khuyển Pháp ạ ! đây là tiết mục đại diện của hội Beauceron.

Status
Không mở trả lời sau này.