• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Top đồ dùng chó mèo cực hot tại Pet Mart Chả Cá

Bạn là người yêu chó mèo, bạn mong muốn chăm sóc cho chúng thật tốt. Người ta cũng hay có câu: "Chó là người bạn trung thành với con người" và "Mèo thường được coi là chảnh chọe, được con người hầu hạ và chúng nghĩ chúng là bà hoàng". Nếu đã như vậy thì hãy cứ coi như chúng là những đứa con bé bỏng của mình mà toàn tâm toàn ý chăm sóc chúng thật tốt. Ai cũng đều vậy khi được chăm sóc cẩn thận, kỹ lưỡng thì tất cả đều cảm thấy có tình cảm và yêu quý người chăm sóc cho mình. Chó mèo cũng không phải là một ngoại lệ. Các bạn hãy lên mạng và thử tìm kiếm từ pet mart thử xem, bạn sẽ hoàn toàn bất ngờ.

Siêu thị thú cưng Pet Mart có rất nhiều cơ sở tại Hà Nội như pet mart kim mã là cơ sở đầu tiên của pet mart, nới đây tập trung toàn bộ các mặt hàng chất lượng, rất nhiều các vật dụng cần thiết cho một chú chó. Từ đây các mặt hàng được chuyển giao qua nhiều cơ sở khác nhau tại Hà Nội và gần đây là tại Tp Hồ Chí Minh. Các mặt hàng đều được gói hàng cẩn thẩn cho dù vận chuyển ngay trong tại nội thành. Và việc vận chuyển vào trong tận TP Hồ Chí Minh cũng đều được chú trọng. Điều này chứng tỏ việc tôn trọng khách hàng, tôn trọng các sản phẩm, tôn trọng thú cưng của pet mart.

Nếu các bạn ở gần khu phố cổ thì rất dễ dàng cho các bạn tìm đến địa chỉ pet mart chả cá, không gian cửa hàng không quá rộng nhưng vẫn đủ chố cho mọi người được tha hồ mua sắm các vật dụng cần thiết cho chó như dây xích, vòng cổ cho chó mèo, thức ăn, đồ chơi, chuồng cho chó mèo...Bên cạnh đó tại cơ sở pet mart này cũng cung cấp dịch vụ tắm và tỉa lông cho chó mèo rất tiện lợi cho những bạn quá bận rộn với công việc không có nhiều thời gian tắm hay tỉa lông cho thú cưng của mình.