• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Toccy thương yêu...

gotsenhong

Oh yeah! Mình đã tìm thấy chó PQ giống nhà mình rồi, hiiii, mong rằng mấy con chó con nhà mình lớn lên cũng đẹp như con Toccy nhà bạn nhé

cunC0n

Hà Nội mưa ngập các ngả đường, hy vọng toccy ở nhà không bị mưa làm ướt

toanxxxx

Member
bạn yêu tocy thật đấy, tocy thật là có phước, chắc chắn đời bố mẹ nó hoặc kiếp trước nó tu hành thế nào mới gặp được 1 người chủ yêu nó như vậy, chúc mừng bạn và tocy, "1 đôi thật đẹp" ......he he

toccy

Member
Hihi, hôm qua ngồi xem lại ảnh hồi toccy còn bé, trông lũn cũn yêu thế ko biết ;;)

toccy

Member
không phải là 3 hạt thóc đâu, mà là trấu đấy, nó bới vườn mà..

bembem

Member
Vào đây mới biết có nhiều bạn nuôi được chó Phú Quốc đẹp quá, mình cũng muốn khoe với mọi người đây..
Toccy 6 tháng tuổi...

Các bác đừng nhìn nữa, em xấu hổ..:blusshing:

tạm thế đã, hihi...:party:
bạn chụp ảnh chó đẹp lắm , như chụp ảnh nghệ thuật ý , bạn dùng máy gì chụp thế ,
chó PG của bạn có cái xoáy hơi lạ nhỉ :)

toccy

Member
lâu rồi mới lại chụp thêm được một chùm ảnh về Toccy, dạo này nhớn và ra dáng thiếu nữa lắm rồi. Mình sẽ up dần lên để chia sẻ với mọi người chùm ảnh :
Toccy và Mùa Thu...:monkey:

Dạo chơi quanh vườn...

toccy

Member
Đây là chàng RomeO nhà hàng xóm, toàn nghể qua tường hóng chuyện...

Tình cảm chưa này, bạn thân đấy..

Thì thầm mùa thu..:-@

Chả biết đang thủ thỉ cái gì...:at wits end:

chiennk

Member
Bạn Toccy chụp ảnh đẹp thật! Mình cũng có 1 con PQ màu vện, đối với mình nó rất đẹp. Nếu được bạn Toccy chụp cho nó thì thật tuyệt.

Vipz.14

Member
Nhìn 2 bé cún sao mà thân thiết thế (Người ta nhìn thấy bảo tình tứ thì đúng từ vựng hơn :))) Ứ ứ.. Trông chúng nó sát hạch nhau thế kia :)) Yêu ghê :D

Anhcv

Member
Cảm ơn Toccy vì những hình ảnh đẹp. Lưu vào ổ cứng ngay tức thì. Nhìn hình nhớ câu trong chữ ký của anh Neo " ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau."

toccy

Member
Sáng rùi, dậy thôi, ngáp cố thêm 1 cái...Chào buổi sáng vietpet...