• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin vui từ Diva

yeucho89

Member
thế này thì không đủ sữa cho các bé ti mất.thế 16 nhóc thì thay phiên nhau ti ạ?hì đại gia đình khủng bố của vietpet.chúc mừng chúc mừng.quả này khao to

tran huy hoang

Active Member
Con số 16 là " NHẤT LỘC " đứng đầu trong các thứ " LỘC " rồi đó nha ! Chúc mừng , Chúc mừng !

manhnm

Member
Vang E se de duoi, se khong bao gio e cat nua, e thay de duoi nhin dep va can doi hon :D

Đêm qua đ/c mải chăm cho bầy puppies nên khi ngồi vào máy lại quên viết có dấu đây.

mrchuoi

Bác manhnm có phải ở Kim Mã ko? ....... Bác cho em xin cái số đt vào inbox bác nhé! Chúc mừng bác!

linhty

Member
Một vài tấm hình của tụi nhóc em vừa chụp tối nay, tình hình là mấy người mẫu ngọ nguậy gớm quá nên không chụp được đầy đủ, em cũng xin thông báo với cả nhà đã có 1 công chúa bắt đầu mở mắt mặc dù hôm nay các nhóc mới được 12 ngày tuổi...

Hy vọng các ACE sẽ thấy thích những tấm hình này ^^

linhty

Member
Update hình mới nhất của các bé 23 ngày tuổi (mình không chụp được nhiều do các bé ngọ ngoạy nhiều quá)

my_lucky

Active Member
Bắt đầu bây giờ chắc các bé sẽ được lên hình liên tục đây, thời gian này nhìn bọn nó đáng yêu nhất mà, thích thật.Thân!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Update hình mới nhất của các bé 23 ngày tuổi (mình không chụp được nhiều do các bé ngọ ngoạy nhiều quá)

nhìn phê quá em ơi ! chắc anh phải bay ra HN sớm quá ...nhìn thế này ai mà chịu nổi ...he...he....

linhty

Member
Hihi, phê không anh Sơn??? Tụi nhóc nghịch lắm, em hôm nay bắt đầu cho ăn dặm này... Tụi nhóc được nuôi hoàn toàn bằng sữa mẹ đó bác, mẹ nhóc tốt sữa ghê ^^ hihi

Đàn cún đẹp quá bạn ơi! Sướng nhất nhà bạn rồi nhé:D! Chúc các bé hay ăn chóng lớn!!!

manhnm

Member
Cập nhật B litters 29 ngày tuổi.

Female1Female2Female3Female4

Male1Male2Male3

Thêm một vài hình ảnh của tụi nhóc