• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin vui CLB H'mông Cộc Miền Nam

tran huy hoang

Active Member
Xin thông báo tin vui cùng ACE Vietpet như sau. Chiều mùng 2 - 12 - 2010 Em Mực đã hạ sinh được 2 baby H'mông Cộc đực ,gồm 1 đen và 1 vện . Qua 60 ngày chơ kết quả của mối tình Rôn + Mực bây giờ ACE Chúng Tôi rất vui mừng vì đã có kết quả khá tốt. Mong rằng với lứa H'mông Cộc thứ 2 sinh ở Miền Nam này sẽ thêm động lực để ACE Chúng Tôi tiếp tục phát huy và bảo tồn giống H'mông Cộc .
Xin cảm ơn ACE !

Hinh ảnh về 2 Baby khi Tôi về đến GD-Rottweiler sẽ chụp về gởi sau .
Thông tin về 2 Baby : http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=60209&page=2

hai198x

Member
Chúc mừng CLB H'Mong miền Nam đã có những thành viên mới :-bd
Chúc CLB ngày càng phát triển . Mau chóng up hình các bé lên cho anh em bà con chiêm ngưỡng nhé Dog Eye

Con này nhảy giống từ ngày 11 tháng 10 năm 2010
ngày sinh là 02 tháng 12 năm 2010
Con này sinh sớm hơn dự tính. Tổng cộng được 52 ngày là sinh em tính chuẩn không bác.

hai198x

Member
Anh ơi cho em hỏi tỉ lệ con cộc và dài của 2 em nó là thế nào và đẻ tất cả là bao nhiêu con vậy anh :love struck:
1 em vện và 1 em đen tuyền đẹp quá :-bdDog Eye
Nice Dog:p

tran huy hoang

Active Member
Anh ơi cho em hỏi tỉ lệ con cộc và dài của 2 em nó là thế nào và đẻ tất cả là bao nhiêu con vậy anh :love struck:
1 em vện và 1 em đen tuyền đẹp quá :-bdDog Eye
Nice Dog:p
2 Cộc 1 ngắn 1 dài nhé Bác !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hai198x

Member
Ô thế là em nó sinh hạ được có 2 bé thôi à bác . Tuy hơi ít nhưng vẫn chúc mừng bác có đàn cún đẹp :love struck:
Em nghĩ chắc 2 bé thì chưa đủ để làm thỏa mãn lòng đam mê của các bác trong đấy đâu nhỉ ;)

tran huy hoang

Active Member
Sau 12 ngày 2 "Ku Cậu" đã mở mắt ,Mình chụp vài tấm về 2 "Ku Cậu" tại phòng Studio Nhím cho "Oai tí " nhé ! kekeke

bác Quyên chúc mừng Hoàng , mát tay đấy lũ nhóc nhìn bề ngoài quá tuyệt vời, bõ công đam mê của chau với anh chị em câu lạc bộ MC phía Nam.

Bác TV và bác HTY ơi! Beo đang ở thời kỳ salơ vậy hai sư trưởng có cho Beo tiếp tục thực hiện nhiệm vụ ....?

N.K.A

Member
Lâu không ghé 4rum. H.nay em mới cập nhật thông tin. Chúc mừng a.Hoàng, thằng cu Rôn phi công trẻ mà lái chuẩn thế nhỉ. Em rất khoái lông mầu vện, nhưng 2 đứa này em chấm điểm đứa mầu lông giống mẹ, thằng vện rất tiếc mầu lông không giống bố. Mầu lông vện mà giống thằng cu Rôn thì nhứt Dog Eye.

Chúc cho 2 em hay ăn chóng nhớn.

Lâu không ghé 4rum. H.nay em mới cập nhật thông tin. Chúc mừng a.Hoàng, thằng cu Rôn phi công trẻ mà lái chuẩn thế nhỉ. Em rất khoái lông mầu vện, nhưng 2 đứa này em chấm điểm đứa mầu lông giống mẹ, thằng vện rất tiếc mầu lông không giống bố. Mầu lông vện mà giống thằng cu Rôn thì nhứt Dog Eye.

Chúc cho 2 em hay ăn chóng nhớn.
Bây giờ cu nó còn bé màu lông vên chưa xác định được có giống bố nó hay không bác a.
Em nuôi khá nhiều dòng này rồi. Sau khoảng 3 tháng khi nó thay lông thì lúc đó mới biết chính xác màu lông vện: là đỏ lửa, xám, đen được bác ạ

huylh

Member
câu lạc bộ còn hoạt động không bác. sao em không thấy ai cập nhật nthông tin gì hết nhỉ?

Zen189

Member
Chúc mừng CLB H'Mong miền Nam đã có những thành viên mới :-bd
Chúc CLB ngày càng phát triển .

Cảm ơn ACE đã ghé qua Studio Nhím xem hình 2 "Ku Cậu":D:love struck::love struck:
Quá tuyệt vời, Hy vọng HMC tại miền Nam sẽ ngày càng phát triển. em vẫn chưa có cơ hội được nhìn thấy tận mắt một em HMC và cũng đang hy vọng có cơ hội được chăm sóc một em , hehehe