• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin vui cho những thành viên yêu thich dob....

hoangthuy

Member
bạn rượu chivas có thể mở 1 topic để anh em được ngắm dòng dõi lem nhem chân nhà putin bạn àh. 2 tháng mà 8,5 kg là quá ổn, nuôi khá tốt đấy, xén tai đi thôi,thời điểm để xén tai tốt đấy

tuanphuthai

Active Member
Hơn 2,5 tháng được 8,5kg là khá rồi. Chứ như hoangthuy nói 2th mà 8,5kg thì quá khủng:-o

Chivas_Milano

@ hoangthuy : mình chờ sang tuần xén tai rồi sẽ up ảnh lên để mọi người góp ý, có đủ ảnh theo từng giai đoạn mà <:p
@ tuanphuthai : em nhà mình đẻ trong khoảng mùng 3 đến mùng 5 tháng 5, chính xác 19h30 tối nay cân Chivas em được 9kg và 8 lạng bạn ạ !... hi vọng với chế độ ăn uống và cách chăm nuôi hiện tại thì mong rằng đủ 4 tháng em đạt được 18 đến 20kg giống bố nó :">:">

tuanphuthai

Active Member
Chó nhà mình con lớn 55 ngày (đẻ 4/6) chỉ đạt 7,3 kg thôi bạn à. Như con của bạn thế thì quá tuyệt vời rồi. Mình sẽ phấn đấu để con nhà mình tăng trưởng tốt như con của bạn.(mình nuôi hộ người mua khoảng vài tháng mà)